Msanii Snura Majanga kuishtaki kampuni ya Mikoani Traders imlipe 2.1bn kwa kutumia wimbo bila ridhaa yake


G

golden pride

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2014
Messages
858
Likes
403
Points
80
G

golden pride

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2014
858 403 80
duh
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
6,950
Likes
9,102
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
6,950 9,102 280
Wimbo wenyewe majanga hata msimbazi hapati
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,756
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,756 280
Kuchacha kubaya sana
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
7,959
Likes
3,922
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
7,959 3,922 280
Kwanza anasura ya bandia

Mungu anaweza kumdai fidia ya kumtoa uhai kwa kuharibu uumbaji, kujichubua na kufanya hujuma ya ngozi yake asilia
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
13,991
Likes
25,222
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
13,991 25,222 280
Izi Pesa Zinavyotamkwa Kama Life Easy Vile
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,346
Likes
831
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,346 831 280
Bongo movie wakisikia pesa wana weheka kabisa
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,270
Likes
1,412
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,270 1,412 280
Recklessness ya hawa watu, unaweza kukuta yeye si mmiliki halali wa hatimiliki ya huo wimbo kisheria.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,318
Likes
4,166
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,318 4,166 280
Mbili tuu...?!
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,156
Likes
3,326
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,156 3,326 280
Si anaitwa Snura Mushi, kama anatokea hiso nyanda sa juu kaskasini it make sense to me.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,438
Likes
3,916
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,438 3,916 280
Ana hati miliki ya huo Wimbo? ngoja nimuwahi nile mshiko huo.... Waimbaji wengi ni vilaza kama wenzao wa Bongo movie hawajui hata kupata hati miliki za nyimbo zao. Neno majanga hana umiliki nalo cha kwanza hicho
 
Juntos

Juntos

Member
Joined
Jun 19, 2017
Messages
33
Likes
42
Points
25
Juntos

Juntos

Member
Joined Jun 19, 2017
33 42 25
Msimbeze ana hoja ya msingi akijipanga vizuri na mawakili wake watamlipa hela nzuri
 

Forum statistics

Threads 1,213,641
Members 462,215
Posts 28,484,357