Msanii Nandy alikuwa ni nani kwa Entertainment and Creative Industry ' Genius ' aliyeondoka duniani?

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,607
2,000
Wadau wa Twitter wanasema hivi...Ya kuambiwa changanya na yako
Screenshot_2019-03-06-11-40-38-1.jpeg
Screenshot_2019-03-06-11-41-09-1.jpeg
Screenshot_2019-03-06-11-41-36-1.jpeg
Screenshot_2019-03-06-11-41-52-1.jpeg
Screenshot_2019-03-06-11-45-49-1.jpeg
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,495
2,000
Tafuta maendeleo binafsi bila kujadili watu, tayari robo mwaka imekatika usipoangalia utashtukia December na hujafanya la maana

Sent using Jamii Forums mobile app

Muda uliotumia kufungua hii thread mpaka ukapata kusoma Na ku quote comment yangu ungekuwa ushafuta Meza ngapi Kwenye Mgahawa unaohudumu?

Usishindane Na sie 'tusiotaka' Maendeleo utaishia kupata stress maana utakuta 'Mtafuta' Maendeleo Wewe uko Hovyo Kuliko 'tusiotafuta' Maendeleo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom