Msanii Credoh anayekuja juu na wimbo wake wa 'slow down'

Zurie

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
1,288
Points
2,000

Zurie

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
1,288 2,000
Huu wimbo unanikumbusha sana mpenzi wangu, na hivi yuko mbali basi daaahh......Credo ni msanii First Class yani. Kwa wastaarabu tunamuelewa saaanaaaa.....
 

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,611
Points
2,000

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,611 2,000
Ni msanii anayetamba na kibao kikali cha 'slow down', wimbo mzuri na video ya ukweli, umetisha kaka Credoh...

Kajitahidi sana, kama mamtoni vile. Hivi watu kama hawa wanaofanya vizuri kwanini hawapewi nafasi kwenye vyombo vya habari nchini? Ngoja nimuombe kaka Adrian Stepp amsaidie huyu kijana mwanaJF mwenzetu.
 

Forum statistics

Threads 1,379,278
Members 525,347
Posts 33,740,951
Top