Msanii Afande Sele aichana serikali iruhusu bangi ili vijana wasijiingize kwenye madawa ya kulevya


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180

Msanii Afande Sele ameichana serikali kwa kuwaambia waruhusu bangi na waache kuingiza madawa ya kulevya kwa sbabu yanaua,amesema bora serikali ipitishe bangi watakuwa wanalipa .Amesema atasimama mataifa yote kutangaza ilo ameuliza hivi ni nani alishawai kusikia mtu amekufa kwa kuvuta bangi na mbona langa na mangwair zaman walikuwa wanavuta bangi lakin walivyojiingiza kwenye madawa ya kulevya ndio wakapoteza maisha.
Afande sele alisema maneno hayo alipohojiwa na Kasibante fm ya Mjini Bukoba mara tu baada ya kifo cha msanii Langa kutangazwa

SOURCE KAGERA KWETU MAGAZINE BLOG
 
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
451
Likes
133
Points
60
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
451 133 60
Hafai kua hata mkuu wa kaya
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,344
Likes
2,095
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,344 2,095 280
huko nako ni kuichana serikali!au ni kujionyesha jinsi alivyo mjinga,matumizi ya bangi kwa tz ni kama yameruhusiwa tu,kila kona wa2 wanavuta,hao wanaotumia unga ni mambo ya kuiga tu,wala hayana uhusiano wowote na kuzuiwa kwa bangi.
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
mleta udhi nae ni mtumiaji mzuri wa bang kutokana na ushabiki wake ila huyu ndio mgombea ubunge wa chadema 2015
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,349
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,349 280
hamuwezi kumuelewa.
jitwalieni fikra huru mpate kujadili hoja yake.
wakati mnasaka hiyo akili huru, jiulizeni anayeathirika kwa madawa ya kulevya haimaanishi kuwa kuna wakati alikuwa nayo hayo madawa kabla ya kuyatumia jambo ambalo ni kosa kisheria, mbona hawapelekwi gerezani moja kwa moja wakutwapo, badala yake hata rais anamsaidia mhalifu kuufaidi uhalifu wake (Ray c mfano hai)

alert; ukijifungia chumbani si tu unajizuia usione nje lakini pia unawapima walioko nje wanaweza tumia njia gani kukufikia.
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,065
Likes
637
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,065 637 280
Hivi nn maana ya kuichana serikali??,nahisi utakuwa umemaanisha kiambia serikali,
Lakini em tuangalie mantiki ya huyu msaanii katika hili jambo alilosema,navojua mm.bangi,cocaine,mihadarati,heroin,na vingine vyote ni vinalevya!! Sasa waruhusu vip bangi nakato no moja kati ya madawa ya kulevya,ama anaongelea bangi ipi.

Binafsi nilikuwa namheshim sana afande sele tangu zaman za darubin kali,mtazamo,ndugu zangu,malaria,mkuki moyon na nyingine nyingi,hadi anatwaa tuzo ya mkali wa rhymes kwatu wengi walikuwa wanamkubali.
Katika miaka ya hivi karibun nahis huyu msanii kapotea mwelekeo na kuanza kufanya mambo amabyo kwa kiasi kikunwa yamempunguzia mashabiki nikiwemo mm.mfano mbaya ni pale alipovua surual jukwaan na kuonesha boxer yake ambayo hata hivo ilikuwa inamlegea!!.

Kitendo kile kwa mtu makini huwez sema kwamba ni mzuka ama suprise, na hata mziki wake huyu msanii sio kama wa kipindi kileni kwel nakubal kwamba kuna ushinsan kwa sasa na pia wasanii wameongezeka na challenge lakin pia kwa walio makin watagundua katika miaka hii amekuwa na majibizano katika nyimbo na msanii MADEE,
Ni hayo tu kwa sasa mnaweza kukosoa ama kuongezea chochote
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,648
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,648 280
Hahaha mneniua na hiyo picha ya afande.huyo nae ni mwehu kama wenzie.anakula ndumu mwanzo mwisho
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,111
Likes
1,048
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,111 1,048 280
Safi sana! Bangi ihalalalishwe! hongera sana Afande Sele!


Haijahalalishwa tu ndio hivyo suruali magotini...je ikihalalishwa si atatembea mat.ako nje huyu?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,648
Likes
132,548
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,648 132,548 280
Safi sana! Bangi ihalalalishwe! hongera sana Afande Sele!

Ndallo umevunja mbavu zangu Nimecheka mnomno umenikumbusha kile kisa cha yule mdada aliyemlisha mwanae uji kupitia masaburi baada ya kuvuta bangi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,648
Likes
132,548
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,648 132,548 280
Hivi nn maana ya kuichana serikali??,nahisi utakuwa umemaanisha kiambia serikali,
Lakini em tuangalie mantiki ya huyu msaanii katika hili jambo alilosema,navojua mm.bangi,cocaine,mihadarati,heroin,na vingine vyote ni vinalevya!! Sasa waruhusu vip bangi nakato no moja kati ya madawa ya kulevya,ama anaongelea bangi ipi.

Binafsi nilikuwa namheshim sana afande sele tangu zaman za darubin kali,mtazamo,ndugu zangu,malaria,mkuki moyon na nyingine nyingi,hadi anatwaa tuzo ya mkali wa rhymes kwatu wengi walikuwa wanamkubali.
Katika miaka ya hivi karibun nahis huyu msanii kapotea mwelekeo na kuanza kufanya mambo amabyo kwa kiasi kikunwa yamempunguzia mashabiki nikiwemo mm.mfano mbaya ni pale alipovua surual jukwaan na kuonesha boxer yake ambayo hata hivo ilikuwa inamlegea!!.

Kitendo kile kwa mtu makini huwez sema kwamba ni mzuka ama suprise, na hata mziki wake huyu msanii sio kama wa kipindi kileni kwel nakubal kwamba kuna ushinsan kwa sasa na pia wasanii wameongezeka na challenge lakin pia kwa walio makin watagundua katika miaka hii amekuwa na majibizano katika nyimbo na msanii MADEE,
Ni hayo tu kwa sasa mnaweza kukosoa ama kuongezea chochote
Wakati ule medula oblangata yake ilikuwa bado haijawa contaminated na moshi wa bhangi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,648
Likes
132,548
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,648 132,548 280
Haijahalalishwa tu ndio hivyo suruali magotini...je ikihalalishwa si atatembea mat.ako nje huyu?
Hapana atavaa chupi juu ya jeans na sox nje ya viatu unajua bhangi huwa inakutuma ufanye mambo kinyume
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038