Msamaha wa wafungwa baada ya kuadhimisha miaka ya 55 ya uhuru.


savo

savo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
216
Likes
100
Points
60
savo

savo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
216 100 60
Tunakushukuru raisi wetu John.P.Magufuli kwa msamaha wako kwa wafungwa 5,678 kulingana na ilivo zoeleka.

-swali ni je? Wale akina Nguza Vikingi, na Papii kocha wamo katika msamaha wa mwaka huu? Kwakweli tumewamisi sana hawa jamaa.

thanks for face independence for domo-krasia..
 
C

cumins

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
980
Likes
418
Points
80
C

cumins

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
980 418 80
Hawamo na hawatowemo.
Mapovu
 
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
342
Likes
155
Points
60
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
342 155 60
Kwani orodha hawajaiweka wazi?
Nadhani Mungu atakuwa kawaona na msamaha huu utawagusa.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,122
Likes
1,874
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,122 1,874 280
Ukiona dume zima kutwa kucha linamtafuta babu seya ujue linahemewa kisogoni believe me. Kuna Watanzania Potential wangapi wako kifungoni?? Mbona huulizii hao hadi unaishia kumuulizia huyo Mcongoman basha wako, jirekebishe mazee hao unaowatafuta kuna wenzia humu wana machungu nao.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,122
Likes
1,874
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,122 1,874 280
Ukiona dume zima kutwa kucha linamtafuta babu seya ujue linahemewa kisogoni believe me. Kuna Watanzania Potential wangapi wako kifungoni?? Mbona huulizii hao hadi unaishia kumuulizia huyo Mcongoman basha wako, jirekebishe mazee hao unaowatafuta kuna wenzia humu wana machungu nao.
 
savo

savo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
216
Likes
100
Points
60
savo

savo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
216 100 60
Ukiwahi hemewa lazima uchukie icho kitendo, na usipokuwa na upendo kwa watu wote we ni nani na unajiamini kwa kipi na una nini? SHAME ON YOU
[HASHTAG]#acha[/HASHTAG] kutokwa povu
 
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
478
Likes
666
Points
180
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
478 666 180
Kwani hao ndio muhimu kuliko wafungwa wengine?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Orodha itakuwa imetolewa.
 
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
560
Likes
373
Points
80
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
560 373 80
Ukiona dume zima kutwa kucha linamtafuta babu seya ujue linahemewa kisogoni believe me. Kuna Watanzania Potential wangapi wako kifungoni?? Mbona huulizii hao hadi unaishia kumuulizia huyo Mcongoman basha wako, jirekebishe mazee hao unaowatafuta kuna wenzia humu wana machungu nao.
wehu hawakosekanagi JF,..watu wanawatetea wakina papii kutokana na mazingira ya kesi yao,,,acha kuharishaharisha hovyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029