• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msako kali wa polisi mkoani tanga wafanikisha upatikani wa baadhi ya vitu vya sharo milionea

MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,328
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,328 2,000
MSAKO KALI WA POLISI MKOANI TANGA WAFANIKISHA UPATIKANI WA BAADHI YA VITU VYA SHARO MILIONEA VILIVYOKUWA VIMEIBIWA




Watu wasio na huruma walishindwa kutoa msaada kwa marehemu sharomilionea katika kumuokoa na kuona ni bora vitu alivyokua navyo wavichukue .....

Lakini uchunguzi wa polisi kwa kushirikiaana na wananchi naumeweza kupitisha msako mkali baadhi ya vitu vilivyochukuliwa katika tukio hilo vimepatikana.

AKIONGEA kwa njia ya simu na blog hii, aliekua rafiki wa karibu wa sharo milionea KITALE amevitaja vitu vya marehemu vilivyopatikana ni pamoja na SPEAR TYERE,RADIO YA GARI,BETRI YA GARI,SAA YA MKONONI,na pia kwa masaada ya jeshi la polisi uliweza kusaidia kupatikana kwa simu yake ya mkononi yaSHAROMILIONEA huku vitu vingine ikwemo SURUALI AINA YA JINSI NA T-SHIRT YAKE BADO HAVIJAWEZA KUPATIKANA na polisi jijini tanga wanaendelea na msako wa kuvikamata vitu vingine vilivyopotea katika eneno la tukio



 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Tunashukuru kwa taarifa mkuu, kumbe waliiba hadi SPARE TYRE
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,871
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,871 2,000
Wakiamua wanaweza. Ila kiukweli Mzizi Mkavu kuwapata polisi wenye maadili 100% haiwezekani na kazi ipo.
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
Hivi hao watu waliompukutisha sasa hivi wanajisikiaje? Au hata kwenye utu hawapo tena?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,548
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,548 2,000
Kweli kabisa PoliCCM warudishe kamera ya Mwangosi...wasifanye mambo kuwa double standard,Kwa RPC msako mkali sana hadi wakapatikana,kwa Sharo pia,ingawa najua zile 6m hazitapatikana kamwe,labda nguo na radio ya gari....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,195
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,195 2,000
tunapewa taarifa za juzi wanaacha za kamera ya mwangozi ambayo iliibiwa miezi miiliyopita..
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,586
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,586 1,195
Tunashukuru kwa taarifa mkuu, kumbe waliiba hadi SPARE TYRE
Huko njia hiyo ni washenzi! mimi mwenyewe nilipata ajali hapo nikanasa ndani ya gari,wakaja wanakiji na mapanga nikadhani wanakuja kuniokoa kumbe wakaniamuru nitoe kila nilichokuwa nacho la sivyo wanimalizie kwa nyundo na mapanga! kwa kuwa nikuwa nimenaswa mguuni na kibini ya gari sikuwa na ujanja walikomba kila kitu hadi waleti yangu! hawana utu njia ile,huo ndio uchumi wanaoutegemea!
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,882
Points
1,500
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,882 1,500
polisi wakiamua kutenda wezi , vibaka wote watakuwa lupango na watafutika mitaani mwetu, tatizo ni rushwa
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Huko njia hiyo ni washenzi! mimi mwenyewe nilipata ajali hapo nikanasa ndani ya gari,wakaja wanakiji na mapanga nikadhani wanakuja kuniokoa kumbe wakaniamuru nitoe kila nilichokuwa nacho la sivyo wanimalizie kwa nyundo na mapanga! kwa kuwa nikuwa nimenaswa mguuni na kibini ya gari sikuwa na ujanja walikomba kila kitu hadi waleti yangu! hawana utu njia ile,huo ndio uchumi wanaoutegemea!
nahisi hata wanakijiji wale,watakua walimmalizia tu,
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,204
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,204 1,250
Huko njia hiyo ni washenzi! mimi mwenyewe nilipata ajali hapo nikanasa ndani ya gari,wakaja wanakiji na mapanga nikadhani wanakuja kuniokoa kumbe wakaniamuru nitoe kila nilichokuwa nacho la sivyo wanimalizie kwa nyundo na mapanga! kwa kuwa nikuwa nimenaswa mguuni na kibini ya gari sikuwa na ujanja walikomba kila kitu hadi waleti yangu! hawana utu njia ile,huo ndio uchumi wanaoutegemea!
Alihojiwa kijana mmoja wa hapo akasema hapo kijijini kwao hakuna hata mwenye pikipiki!. Ila inasemekana vijana wengi wa hapo ni wavivu na si wabunifu wa shughuri halali za kujipatia vipato ukichukulia ardhi ipo ya kutosha. Polisi waanze na hao waliorudisha hivyo vitu,wawabane watataja mpaka hao waliochukua millioni sita.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Kumbe mtu akipata ajali Tanzania anaibiwa hadi suruali aliyovaa?????!!! Laana!!!!!!
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Wanaiba mpaka jeans ya marehemu?hao jamaa ni zaidi ya shetani
 

Forum statistics

Threads 1,405,665
Members 532,079
Posts 34,492,382
Top