Msajili wa Vyama Vya Siasa Francis Mutungi awataka wana Arusha kuacha ushabiki wa kiasi unaohatarish


Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135


Msajili wa vyama vya siasa nchini Bw Fransis Mutungi amewataka wananchi wa Mkoa wa Arusha na watanzania kwa ujumla kuepuka kuingiza ushabiki kwenye siasa kwani kufanya hivyo licha ya kuwa chanzo cha kuhatarisha amani wanaharibu lengo la fani hiyo ambayo ina umuhimu na faida kubwa katika jamii kama taratibu na misingi yake ikifuatwa na kuheshimiwa.

Akizungumza na wananchi na viongozi wa ngazi mbalimbali za Mkoa wa Arusha waliokusanyika katika uwanja wa Shekh Amri Abeid kuuombea mkoa wa Arusha amani Bw Mutungi amesema amani ndio msingi wa kila kitu na haihusiani kabisa na siasa hivyo hakuna sababu ya watanzania kukubali amani iliyopo ivurugwe na watu wachache wanaosingizia siasa kwani wanaopenda amani ni wengi kuliko wanasiasa

Wakizungumza katika hafla hiyo viongozi wa ngazi mbalimbali akiwemo shekh mkuu wa mkoa shabani bin jumaa na askofu mkuu wa kanisa la evengelisim centre eliud wamewaomba viongozi wa kisiasa na wanaotarajia kutafuta nafasi za uongozi kuwajengea wananchi utamaduni wa kuheshimi sheria na dola iliyoko madarakani kwani wakizoea kuvunja sheria watafanya hivyo hata uongozi ulioko madarakani ukibadilika .

Mkuu wa mkoa wa arusha Bw Magesa Mulongo amesema upo uwezekano wa kuendesha siasa, kudai haki na hata kukosoa na kutoa mapendekezo bila kuvuruga amani.

Wananchi hao wakiwa na viongozi wa ngazi mbalimbali wakiwemo wa kisiasa ,viongozi wa dini na wa mila walikusanyika katika uwanja huo kuhubiri na kuuombea mkoa wa arusha amani unaoandamwa na heka heka za kisiasa ambazo zimesababisha kuyumba kwa uchumi

chanzo: itv
 
M

matatu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
161
Likes
1
Points
35
Age
41
M

matatu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
161 1 35
Pichaza waliohudhuria uwanjani wakati mulongo akihutubia NA sio za redio safina tafadhali
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Pichaza waliohudhuria uwanjani wakati mulongo akihutubia NA sio za redio safina tafadhali
Hiyo habari imeandaliwa na itv Tanzania siyo radio safina tafadhali.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
ITV Wahuni hao, futa haraka Uzi huu...
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Magesa mulongo naye pia anaombea amani. This is a joke kwani yeye ndiye ambaye amekuwa akituma askari uusiku wa manane kuvuja milango ya watu wakiwa wamelala. Amekuwa kinara wa ku abuse power kwa kulitumia jeshi la polisi/ffu kutunishia misuli. Thanks to the new constitution we are about to get rid of them soon.
 
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
485
Likes
82
Points
45
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
485 82 45
ITV Wahuni hao, futa haraka Uzi huu...
Usilete malalamiko ya Ukabila ka wanaCCM wanavyolialia ka watoto.... kiiilakitu "ukabilaaaaaaa....!"

ITV imeajiri watu na siyo "wahuni" sifa ya uhuni wao inatokana na nini?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,209
Likes
15,607
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,209 15,607 280
Hayo maneno angeyasema wakati dr. Slaa akiwa ziarani kigoma angeeleweka vizuri, lakini anayasema mahali ambapo ccm ina/imekataliwa kinomanoma ni ishara ya kuibeba ccm isiaibike angalau kwenye vimikutano vyake ARACHUGA ingawa matokeo ya kura iwe usiku iwe mchana, inyeshe mvua liwake jua kwa arusha wanayajua.

peoples power will triumph
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,809
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,809 462 180
Polisi na matumizi yao ya nguvu zilizozidi badala ya busara ndo chanzo cha uvunjifu wa amani na wala sio siasa! Kama Polisi watatoa haki kwa watu wote na vyama vyote bila upendeleo, siasa haiwezi kusababisha vurugu! Ilifika mahali ambapo wakikusanyika Chadema hata wakiwa na kibali cha mkusanyiko lazima mabomu ya machozi yatembee! Na wenyewe ni wanadamu lazima wajitetee, tayari vurugu. Ila kwa ziara ya Dr. Slaa, naona Polisi wanaanza kuelewa somo. Kazi yao ni kulinda raia wote na mali zao bila kujali itikadi!
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,995