Msajili wa vyama vya siasa, acha kujikweza kwa CCM!

Trust None

JF-Expert Member
Feb 12, 2018
1,068
2,000
Nasema uache kujipendekeza kwa CCM kwasababu mgombea wo wa uraisi ameshawatisha wananchi lakini hukuchukua hatua yoyote.

Mgombea wa CCM anawaambia wananchi wasipochagua CCM watajuta na hatawaletea maendeleo. Mlichukua hatua gani?

Kuna vyama viliunga mkono mgombea wa CCM lakini mlikaa kimya. Vingine havikusimamisha kabisa mgombea wa uraisi ili kumuunga mkono JPM.

kwanini sasa ACT wanaposema wanamkubali Lissu muanze kuwaandikia barua za kujieleza? Msitake kutuletea machafuko yasiyo ya lazima.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,244
2,000
Nasema uache kujipendekeza kwa CCM kwasababu mgombea wo wa uraisi ameshawatisha wananchi lakini hukuchukua hatua yoyote.

Mgombea wa CCM anawaambia wananchi wasipochagua CCM watajuta na hatawaletea maendeleo. Mlichukua hatua gani?

Kuna vyama viliunga mkono mgombea wa CCM lakini mlikaa kimya. Vingine havikusimamisha kabisa mgombea wa uraisi ili kumuunga mkono JPM.

kwanini sasa ACT wanaposema wanamkubali Lissu muanze kuwaandikia barua za kujieleza? Msitake kutuletea machafuko yasiyo ya lazima.
Watanzania tusimamie kura zetu zisiibiwe kwa namna yoyote ile...
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
1,116
2,000
Nasema uache kujipendekeza kwa CCM kwasababu mgombea wo wa uraisi ameshawatisha wananchi lakini hukuchukua hatua yoyote.

Mgombea wa CCM anawaambia wananchi wasipochagua CCM watajuta na hatawaletea maendeleo. Mlichukua hatua gani?

Kuna vyama viliunga mkono mgombea wa CCM lakini mlikaa kimya. Vingine havikusimamisha kabisa mgombea wa uraisi ili kumuunga mkono JPM.

kwanini sasa ACT wanaposema wanamkubali Lissu muanze kuwaandikia barua za kujieleza? Msitake kutuletea machafuko yasiyo ya lazima.
Niupenda Sana mwaka 2015 ila mwaka 2020 kwangu nimeupenda zaidi, Yani mie sio tajiri ila moyo wangu unaamani Sana, na furaha tele
 

yanga2000

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
366
500
Nasema uache kujipendekeza kwa CCM kwasababu mgombea wo wa uraisi ameshawatisha wananchi lakini hukuchukua hatua yoyote.

Mgombea wa CCM anawaambia wananchi wasipochagua CCM watajuta na hatawaletea maendeleo. Mlichukua hatua gani?

Kuna vyama viliunga mkono mgombea wa CCM lakini mlikaa kimya. Vingine havikusimamisha kabisa mgombea wa uraisi ili kumuunga mkono JPM.

kwanini sasa ACT wanaposema wanamkubali Lissu muanze kuwaandikia barua za kujieleza? Msitake kutuletea machafuko yasiyo ya lazima.
Baba yake alikuwa mwanzilishi wa chadema asitutishe tutamsea kwa baba yake
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,645
2,000
Katiba Mpya ndiyo dawa pekee ya kupunguza mamluki na wanafiki kama huyo msajili wa vyama vya siasa asiyejitambua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom