Msaidizi wa Raisi masuala ya Lishe ni MGONJWA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidizi wa Raisi masuala ya Lishe ni MGONJWA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Jul 19, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Raisi kamteua huyu mtu kuwa msaidizi wake kwenye masuala ya lishe.....lakini huyu mtu ni mgonjwa na nina wasiwasi lishe ipi atakayokwenda kumshauri raisi......
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,751
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Fafanua basi.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    nifafanue ninia rifu.....kwani weye humuoni mshauriw a lishe kuwa ni mgonjwa...
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kiriba-tumbo au?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Khaaa mkuu Yo Yo fafanua basi!! Kwani mbona anaonekana fiti tu? Kwani alishadondoka jukwaani au akitoa hotuba? Maana anaonekana ni msomi ni lazima atakuwa ameshafanya presentations mahali? Anatokea TNFC au ni SUA? Du watu bana.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    shavu dodo....
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapa sijaelewa kitu
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    is it lipodystrophy? Ni afadhali isi ya yule ndugu yetu.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Vipi arifu!!!
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,650
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona hukiweki wazi unachokimaanisha? Kama umeamua kusema sema bana..
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,481
    Likes Received: 12,757
    Trophy Points: 280
    anaumwa na nini? ulimpima
     
  12. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,033
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    shavu dodo wakati ana goitre,
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    aiseeee jf ina vichwa bongo lala kweri....
     
  14. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,033
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    okay wewe bongo amka, sema anaumwa nini?
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,632
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    ana kula zaidi ya mwili unachohitaji, ndio maana mwili umeamua kuweka akiba ya ziada anayokula. Angalia mafuta kwenye mashavu na shingo, nadhani mi-mafuta mingine itakuwa kwenye masaburi, tumbo, moyo nk.

    Hivi ukienda kuomba ushauri kwa mtu jinsi ya kulipa madeni na kabla ajaanza kukufundisha ukaona anajificha nyuma ya mlango kukwepa wadeni wake utaendelea kumsikiliza mtu huyu?
    Huyu mshauri wa lishe anatoa ushauri wote bila kubakiza wa kwake au hajui lishe ni nini.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    watu kwa kupima kwa macho!
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    tawiire arifu......
     
  18. f

    filonos JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    anaumwa kinduyuriiiiiiii ??????
     
Loading...