Msaidizi wa Polepole asema Membe ameitia najisi CCM


Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,641
Likes
11,938
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,641 11,938 280
Nilikua na nachukulia hii issue ni utani tu, kumbe serious kiasi hiki?

Ha ha ha haaaa... Amezungumza na machinga, mamantilie, wanavyuo, mamlaka ya takwimu imemruhusu?

Hapa ndo sasa nagundua kweli "Nape na January " walifanya kazi kubwa sana.
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,941
Likes
293
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,941 293 180
Hivi hawa watu huwa wanapata wapi haya maneno mazuri ya kutusemea kwa niaba? Ila BM ajiandae, sidhani kama ana seat Lumbs.....
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,641
Likes
11,938
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,641 11,938 280
"hata kama kwa kuvunja sheria" tuungane kuwapiga vita wale wote wenye uchu wa madaraka, ha ha ha ha haaaaaaa..... Sasa na wewe si unauchu..
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Tianeni Najisi, sababu ndio kazi yenu,
Mmenajisi kila kitu mpaka nchi haina maendeleo tena. Dhambi ya ubaguzi haijawahi acha mtu salama.
Ni sawa na kula nyama ya binadamu hutaacha:cool:
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,533
Likes
4,345
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,533 4,345 280
....
....Lumumba kitimoto
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,191
Likes
9,938
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,191 9,938 280
Mara CHUMA CHA PUA, mara ANAKOSESHWA AMANI. Huyu jamaa haitaji vipimo, ni moja kwa moja wodini.

Yaani imefikia sehemu KURA zimekuwa threat kwa vyuma vya pua :D:D:D
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553