Msaidizi wa Polepole asema Membe ameitia najisi CCM


Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,658
Likes
4,953
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,658 4,953 280
Hivi ikitokea leo hii bwana membe akidhurika je, huyu jamaa hawezi kuwa suspect namba moja? Kutokana na kauli yake kuwa vijana wa ccm watamvunjia membe heshima na hawatamvumilia?
Nimekumbuka wale vijana wa chama cha Mgabe waliposema watadili na yeyote atakayemvunjia heshima Mugabe au kujaribu kumuondoa madarakan..lakini wajeda walipofanya yao hao hao vijana wakawa wa kwanza kuomba msamaha kutengua kauli yao ile
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
4,660
Likes
3,245
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
4,660 3,245 280
Mimi sio mwanasheria lakini nina ufahamu kidogo na katiba mama ya JMT sikumbuki kifungu gani lakini ni kipengele cha haki za binadamu kinasema "kila mtu ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa" lakini kwenye katiba ya ccm ya 1977 haitamki huo utamaduni anaozungumzia huyu chizi lakini inatoa haki mwanachama kugombea. Hivyo kwa minajili hiyo Membe ana haki ya kugombea. Kutapatapa huku kunatthibitisha sifa anazopewa magufuri ni za kinafiki zinathibitisha wazi walio wengi ndani ya ccm hawamtaki tena na kama magufuri anapendwa (kuunga mkono juhudi) anaogopa nini? atulie tu ili wanachama wajadili juhudi zake wakiona anafaa wamruhusu aendelee
Si mmchukue huyo Membe yaani mmesahau hata kama Mwenyekiti wenu Mbowe yuko ndani ananyea ndoo? Vipi leo mlijazana pale Kisutu kama Mnyika alivyowaambia au mmekimbilia huku JF kumtetea Membe?
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,257
Likes
3,499
Points
280
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,257 3,499 280
Hii ndio Chain reaction tuliyokuwa tunaisubiri.
Hahahahaa dalili sio mbaya.
Homa inapanda na pressure nayo inapanda bila kushuka apa kiharusi kina weza patikana !!
Kuna Kadawa ibabidi kaongezwe 0•5mml
#kazinabata
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,529
Likes
1,371
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,529 1,371 280
Wamechanganyikiwa na Wana hofu kubwa sana watawala
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,257
Likes
3,499
Points
280
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,257 3,499 280
Hivi huyu jamaa kuna mtu kwamwelewa kweli au Dish langu limeyumba eti kaongea na wafanyabishara kaongea na mama lishe
Et wanafunzi wa vyuo!
Kama hawa ndio viongozi wa chama basi nchi imekwisha!!!
Sidhani kama jana alijuwa ataongea haya maneno leo yani kama mtu anaye ota au aliye lewa gongo!
 
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
497
Likes
463
Points
80
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
497 463 80
Nimeamini ule uzi wa Paskali Mayalla kuwa tanzania tuna machizi wengi sema hatujifahamu tu ndo nimehakikisha hapa
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,904
Likes
8,059
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,904 8,059 280
weka wekaaa. chochea kuni hizo mzee baba moto umeanza kuwaka,tuinjike kahawa.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Huyo msaidizi wa Polepole sauti yake yaonyesha wazi sio mtanzania Uhamiaji mtafuteni mumuhoji uraia
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
4,660
Likes
3,245
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
4,660 3,245 280
Kumbe Nia ya Membe kugombea urais inamnyima Magifuli amani?? Basi Membe ana ngugu sama ndani ya ccm.
Mkuu tutaona 2020 kama kweli Membe ananguvu kumzidi Mh. MAGUFULI.
 

Forum statistics

Threads 1,238,878
Members 476,223
Posts 29,335,219