Msafara wa Viongozi CHADEMA wazuiliwa kuingia Uwanja wa Uhuru kumuaga Mzee Mkapa. Waitaka Serikali itoe maelezo...

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
6,766
2,000
Chadema hawakuwa na nia ya kwenda kuaga walienda kwenye show off na kutafuta sympathy kwamba huyu ndio TL amerudi sasa just for political gains
Siyo kweli labda msiye mtaka kaja tena kwenye msiba je kwenye kampeni? semeni mnaogopa watu wangeli sema Rais, Rais,Rais'time has already told' muda umeshaongea
 
  • Love
Reactions: BAK

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,255
2,000
Je, walienda kwa dhania ya Kumuaga Rais Mstaafu Hayati Mzee Mkapa au walienda ili Kujitangaza zaidi Kisiasa na Kumuonyesha Mgeni Mwenyeji?

1. Kama ni hivi, ina maana kila aliyeenda msibani alikwenda kujitangaza a.k.a kutafuta "kick"....

2. Maelezo ya Makene yako very clear, kwamba wana barua iliyotumwa kwao ikionesha itifaki yote ya jinsi ya kufika, kuingia na namna ya kukaa pale....

Sasa why wazuie watu kwenda kuaga?
 

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
4,037
2,000
Kwamba kwakua Rais kafika, basi hapa mimi sitakiwi kuingia?

Ukiachilia mbali mwamvuli wa siasa. hao ni wananchi wakawaida na Watanzania.
Waliambiwa wakapange foleni upande wa wananchi,kwa upande wa viongozi itifaki ilikuwa closed,mh.Rais alikuwa tayari ameshaingia uwanjani.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
117,550
2,000
Mkuu maccm ni Wapuuzi hawakuwa na nia ya kweli ya Chadema kuhudhuria tukio hilo hivyo bila ya shaka polisi walipewa maelezo kwamba Chadema wasiingie moja kwa moja kama viongozi wa vyama vingine, kitu ambacho si sawa. Ubaguzi dhidi ya Chadema kama kawa.

1. Kama ni hivi, ina maana kila aliyeenda msibani alikwenda kujitangaza a.k.a kutafuta "kick"....

2. Maelezo ya Makene yako very clear, kwamba wana barua iliyotumwa kwao ikionesha itifaki yote ya jinsi ya kufika, kuingia na namna ya kukaa pale....

Sasa why wazuie watu kwenda kuaga?
 

mwaimu Jt

JF-Expert Member
May 7, 2017
850
500
Hebu kaa kwa kutulia, uzi uko page ya 21, ww ndio unauliza maswali yenye majibu post namba moja! Kama sio ulikuwa unasumbua wanaume hapa ni nini?
swali halikuwa la kwako moja kwa moja kuna mdau humu ndo tunaendelea kujadiliana na kujibizana.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,276
2,000
Civilisation imewapitia mbali sana MATAGA!

Usishangae wakaambiwa wameandamana bila Kibali.

Ubaguzi huu sasa unahamia mpaka kwenye misiba na ipo siku utakwenda zaidi ya hapo.

Ya jana yamewaumiza, na hizi ndio hasira zao.

Hatari ya uamuzi huu ni msiba kuchukua sura ya kisiasa na matokeo yake watu wanaweza kususa kushiriki ikiwamo kuondoka msibani kwa waliokwisha kufika.

Ila kama kuna sababu ya msingi ya kuwazuia,tuambiwe.
Kosa kubwa sana wamefanya serikali, na inaonesha kwamba watafanya chochote ilimradi washinde uchanguzi kwa kutumia nguvu ya dola na sio matakwa ya umma.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,184
2,000
Mkuu maccm ni Wapuuzi hawakuwa na nia ya kweli ya Chadema kuhudhuria tukio hilo hivyo bila ya shaka polisi walipewa maelezo kwamba Chadema wasiingie moja kwa moja kama viongozi wa vyama vingine, kitu ambacho si sawa. Ubaguzi dhidi ya Chadema kama kawa.
Mlifuata protocol?
 

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
4,037
2,000
1. Kama ni hivi, ina maana kila aliyeenda msibani alikwenda kujitangaza a.k.a kutafuta "kick"....

2. Maelezo ya Makene yako very clear, kwamba wana barua iliyotumwa kwao ikionesha itifaki yote ya jinsi ya kufika, kuingia na namna ya kukaa pale....

Sasa why wazuie watu kwenda kuaga?
Je, walifuata kama ratiba ya kwenye barua iliwapasa wafuate? Barua iliwataka waingie uwanjani baada ya kiongozi mkuu wa nchi kuingia?
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
3,096
2,000
Je, walienda kwa dhania ya Kumuaga Rais Mstaafu Hayati Mzee Mkapa au walienda ili Kujitangaza zaidi Kisiasa na Kumuonyesha Mgeni Mwenyeji?
Ni upumbavu tu wa kuwapa upinzani mileage rahisi.

Tundu lissu nani asiyemfahamu. Hawa polisi ni kuwafuta kazi.
 
  • Love
Reactions: BAK

Makojo

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
970
1,000
Wapumbavu sana hawa koko... yaani wao ni nani katika nchi hii hata wafanye mzaha kwenye msiba wa kitaifa??
Sijui kwa nini hawakuteguliwa viuno
Walikuwa wapi mpaka waingie wakati Rais ameshaingia ndani? Itifaki lazima izingatiwe.
 

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
4,037
2,000
Mtu mwenyewe kauzu yule...bora muwe wapole mje mpate hata wabunge watatu bunge lijalo.vinginevyo mtatoka kapa,msijidanganye kwamba kura zenu wananchi zitafanya kazi,never.hui uchaguzi utakuwa kama uteuzi tu.nguvu zote anazo yeye.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,509
2,000
Sawa hata wakenya mmewazuia wasitue kuungana nanyi kwenye msiba hawa nao hawakufata protokali.......

Ni ujingaujinga tu wa maccm

Wewe kweli umechanganyikiwa kabisa nani kawazuia wakenya na kwa sababu zipi? Hahaha wao wana sababu zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom