Msafara wa makamu wa rais wa Tanzania wapata ajali ya gari mombo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa makamu wa rais wa Tanzania wapata ajali ya gari mombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jan 27, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    akiwa anatoka korogwe msafara wake umepata ajali baada ya gari la polisi lililokuwa linaongoza msafara kushindwa kukata kona kwenye milima na kutumbukia kwenye shimo. bado haijajulikana kama kuna mtu amekufa. magari yalikuwa kwenye kasi kubwa. wengi wamejeruhiwa vibaya. source itv. Mia
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Nimeikuta mwishoni kwa TV. Mwenye habari kamili atujuze.
    Source: BREAKING NEWS, ITV
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole zao halafu madaktari wamegoma eh?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Tunawaombea wanusurike na wapone kwani huduma ya afya ilivyo sasa ni changamoto kubwa..
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,309
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Source radio one.
    Msafara wa Dr Ghalib Bilali umepata ajali maeneo ya mombo-Korogwe baada ya gari lililokuwa likiongoza msafara kushindwa kumudu kona ya mwisho kabisa ya lushoto kuingia mombo na kuingia bondeni. Ni gari la maaskari.
    Msafara umeendelea na safari kuelekea Tanga na hakuna gari lingine ilohusika na ajali zaidi ya hilo
    Nawakilisha
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Looh..pole zao...
    Inawezekana watapata akili na kutengeneza mazingira mazuri ya barabara zetu!
    Na mgomo wa madr mh!!!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    vipi makamu wa rais kapona au tusahau'bora yawakute wenyewe wapungue kidogo
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,093
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    MMM kwa kuchombeza...
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndugu hao wakubwa watapelekwa india kupatiwa huduma ya kwanza. mimi na wewe ndio tutakoma na hu mgomo
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mungu anusuru maisha ya viongozi wetu..asipotee hata mmoja...
    Katika jina la YESU ninaomba...
    AMEN!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    mKUU UBINADAMU KWANZA TAFADHALI!!!
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo chuki zenu hazisaidii kitu.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mungu awanusuru wote.

    Ila naomba nitoe rai. msafara wa viongozi wetu hasa wa rais waachane na fikra potofu kwamba mwendo wa kasi unaimarisha 'usalama' wa kiongozi. Ukiangalia hawa watu wanavyoendesha utadhani ni mashindano ya formular 1! Kama ni usalama kinachotakiwa ni kuwa na gari-bullet/bomb proof. Ile beast ya Obama ina mwendo wa kinyonga. Hapa wanafikiri ukikimbiza ndio unaepusha hatari! hebu tujifunze.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    napita jamani nawahi kuchuma dawa za mgonjwa wangu
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,243
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Ulitakiwa useme mkuu kabisa ndiyo hana faida huyu anaweza hata kutufaa kwenye ma Uranium haya yanayochimbwa TZ maana ndiyo fani yake!..

    Avt yako imenipa birudani mno! wapi huko, Makka Saudia???
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Majeruhi au vifo! Hakuna?
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaaaaaaaaaaaa...
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mbwa ndo wanaokufa,
    askari ni tabaka la watumia nguvu na walinda WATAWALA!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaelekea huyu makamu ameenda kuwahadaa wanainchi wa huko Lushoto!

    Poleni majeruhi!
     
  20. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well, watapelekwa India. Sisi tusio watu mbele ya macho yao ndo tutapata taaabu.
     
Loading...