Msafara wa Katibu Mkuu wa CCM Taifa umepata Ajali mbaya eneo la Saza Chunya.

  • Thread starter kimeta cha ufisadi
  • Start date

gesselle

gesselle

Senior Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
171
Likes
3
Points
0
gesselle

gesselle

Senior Member
Joined Nov 12, 2013
171 3 0
Siyo kina Chenge na Lowassa??!
Au siku hizi hawaitwi magamba?
Ondoeni boriti kwenye macho yenu ndo muone kibanzi Kwa CCM. Mtuwache Tulale kelele zote zile kumbe hata kwenu wapo du. Kweli ufisadi kirusi Sugu anaburuzwa bungeni tulijua anatetea ummah kumbe ufisadi hii Aibu. Shame on you chadema
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Chadema safari hata wabunge3 hampati ndio nini mkuu?
Nilimaanisha safari hii, na nilijaribu ku edit lakini mod akanichunia! So umenielewa kamanda!
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,233
Likes
8
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,233 8 135
Gari la katibu wa mkoa wa Mbeya limepata Ajali watu wamejeruhiwa ila tunamshukuru Mungu kwani hakuna aliye fariki. Majeruhi wote wamelazwa ktk hospitali teule ya Mwambani Mkwajuni Chunya. Nipo eneo la tukio.
Mkuu haupo eneo la tukio... Miye nimeongea na Mwenyekiti Wazazi (W)-CCM ameniambia yuko hapo mkwajuni pamoja na akina Mh. Mulugo wakisubiri askari ashonwe mdomo kwani huyo ndiye aliyeumia sana hasa mdomoni. Unasemaje majeruhi wamelazwa au huyo askari.?!
 
M

Mohamedk

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

Mohamedk

Member
Joined Nov 30, 2013
22 0 0
Wape pole sana majeruhi wote. Hawa majuha achana nao. Unashabikia chama na ubinadamu Hamna kwani chama nini na utu nini. ------- Hawa watu wasio kuwa na ubinadamu CDM
 
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
476
Likes
7
Points
35
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
476 7 35
Oombeni wezenu uzima acheni roho mbaya mtakufa kwa ubaya wa roho zenu
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135
poleni sana, mungu awape uponyaji wa haraka
 
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
1,653
Likes
436
Points
180
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined Jun 26, 2008
1,653 436 180
Hey hey Makamanda tuache siasa za chuki, hawa ni binadamu wenzetu ingawaje ni mafisadi lakini hatuna budi kuwatakia khera na kheri.. Mungu awasimamie na waugue pole. Poleni wanaCCM.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,465
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,465 280
una dhalilisha jina la nyerere
nlidhani We ni mtu katika chadema kumbe tahira tu si bora utumie feki name kunya uharo unaoharisha kwenye thread kuliko kutumia verified name
hata viongoz wa juu chadema wakijua unachofanya hawatakusaport
tuna expect wewe uwe mfano wa kuigwa kuna time ya politics but kuna time to put politics aside and share the humanity which u lack
we unafikir kesho ukifa mungu atakupa award ya the best opponent politician from Tanzania?
think big and think outside th box
Ukisikia nimekufa leo usilie wala kusikitika, kanyaga maiti yangu na usonge mbele kwa mapambano ya ukombozi wa taifa letu,
 
M

Mastone Syonga

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
M

Mastone Syonga

Member
Joined Nov 30, 2013
20 0 0
ni kweli ajali hiyo imetokea na watu wamejeruhiwa akiwamo na mwandishi wa habari aitwae soro ni rasi nae pia yupo mwambani hospital akiendelea kupata matibabu
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Wape pole sana majeruhi wote. Hawa majuha achana nao. Unashabikia chama na ubinadamu Hamna kwani chama nini na utu nini. ------- Hawa watu wasio kuwa na ubinadamu CDM
Acha huruma za kinafiki,ni heri mtu yule anaesema kwa uwazi vile angetaka itendeke kuliko kujifanya una ubinadamu,unathamini maisha ya binadamu mwenzio,huku Mwenyekiti wa ccm Dar akitengeneza ARV feki dawa za kurefusha maisha ya watu wanaoishi na virusi vya ukimwi,hebu jiulize dawa feki unarefusha maisha au unafupisha maisha? Ni wangapi waviu waliotumia dawa hizo na walisababishiwa vifo?je ni kwa nini hamjawahi hata kumvua huo uenyekiti?na mkewe aliwahi kutetea live bungeni nae hakuna kilichofanyika,leo watu wakiombea mabaya kwa maccm waliopata ajali,huwezi jua huenda ndugu yake alifupishiwa maisha kwa ARV feki,au kwa kukosa huduma ya mama mja mzito nk kea maccm kuzifisadi fedha za afya.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,597
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,597 280
Ukisikia nimekufa leo usilie wala kusikitika, kanyaga maiti yangu na usonge mbele kwa mapambano ya ukombozi wa taifa letu,
Ni afadhali Mchawi kuliko CHADEMA.,..
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
una dhalilisha jina la nyerere
nlidhani We ni mtu katika chadema kumbe tahira tu si bora utumie feki name kunya uharo unaoharisha kwenye thread kuliko kutumia verified name
hata viongoz wa juu chadema wakijua unachofanya hawatakusaport
tuna expect wewe uwe mfano wa kuigwa kuna time ya politics but kuna time to put politics aside and share the humanity which u lack
we unafikir kesho ukifa mungu atakupa award ya the best opponent politician from Tanzania?
think big and think outside th box
Usidanganyike huyu ni tapeli mmoja wala siyo mtoto wa Mwl. Nyerere na hana uhusiano na familia ya Mwl. Nyerere.

Familia ya Mwl. Nyerere ilitaka kumpeleka mahakamani kwa kutapeli watu akiwadanganya kama ni mtoto wa Mwl.Nyerere.

Mmoja wa watoto wa Mwl. Nyerere aliwahi kusema hivi,

Nipo Butiama sasa hivi. Naulizia kuhusu huyu Yericko,lakini bado sijampata mtu anayemfahamu. Bado naendelea kuulizia. Nimemtuma mtu afanye uchunguzi.


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-tanganyika-na-zanzibar-220.html#post6607884
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,416
Likes
7,496
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,416 7,496 280
Poleni. Wape pole zangu wote.
 

Forum statistics

Threads 1,263,840
Members 486,093
Posts 30,165,778