Msafara wa Katibu Mkuu wa CCM Taifa umepata Ajali mbaya eneo la Saza Chunya.

  • Thread starter kimeta cha ufisadi
  • Start date

K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
0
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
398 0 0
Gari la katibu wa mkoa wa Mbeya limepata Ajali watu wamejeruhiwa ila tunamshukuru Mungu kwani hakuna aliyefariki. Majeruhi mmoja amelazwa ktk hospitali teule ya Mwambani Mkwajuni Chunya.

Katibu Mkuu wa chama Taifa, Kinana hajadhurika katika ajali hii.

Nipo eneo la tukio.
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
111
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
111 5 35
asante kwa taarifa mkuu mungu awajalie wapate kupona maana ccm ndo kimbilio saiz chadema hawana kitu wao wanafukuzana ccm tunakagua utekelezaji wa sera za chama
ccm oyee
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,369
Likes
5,156
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,369 5,156 280
Poleni kwa ajali, na ugueni pole kwa walioumia.
 
O

olengai

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
308
Likes
0
Points
0
Age
37
O

olengai

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
308 0 0
Taarifa yako mbona inatofautiana.kichwa cha habar kina sema ni katibu mkuu wa ccm taifa,maelezo ni katibu wa mkoa...tukueleweje? Then wangekufa tu tumechoka.....
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,935
Likes
13,492
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,935 13,492 280
Poleni.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,200
Likes
15,598
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,200 15,598 280
Hiyo gari iliyopata ajali ilikuwa umbali gani kutoka gari ya kinana, nini kilikuwa chanzo cha ajali, isijekuwa magurudumu manake heri tngekuwa na general tire yetu.

poleni majeruhi. mpone haraka.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,298
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,298 280
Daah bahati yenu nilitaka mfe wote kabisa, nimebishana sana na shetani wenu na mwisho amefanikiwa kuwanusuru
 
B

BHUJO

Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
B

BHUJO

Member
Joined Sep 17, 2013
28 0 0
vpi ndo wamesababisha barabara iwe mbovu na isijengwe miaka yote ya nyuma kwa kiwango cha rami au wa zuia bunge lisiidhinishe ujenzi wa barabara hiyo au inawapereka puta mawazo mpaka njia hamuioni safii
 
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
186
Likes
0
Points
0
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined Oct 17, 2013
186 0 0
Ccm ni jangwa la taifa poleni magamba teteeni watanzania wacheni vuvuzela
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,210
Likes
23,659
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,210 23,659 280
asante kwa taarifa mkuu mungu awajalie wapate kupona maana ccm ndo kimbilio saiz chadema hawana kitu wao wanafukuzana ccm tunakagua utekelezaji wa sera za chama
ccm oyee
Mungu yupi
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
asante kwa taarifa mkuu mungu awajalie wapate kupona maana ccm ndo kimbilio saiz chadema hawana kitu wao wanafukuzana ccm tunakagua utekelezaji wa sera za chama
ccm oyee
Haha..kumbe uliwahi itegemea CDM?Sasa uliacha kwanini...au baada ya CCM kukufungulia kamrija?Au kwa vile Zitto kaonyeshwa mlango unaohitajika kufungwa kwa nje?
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Daah bahati yenu nilitaka mfe wote kabisa, nimebishana sana na shetani wenu na mwisho amefanikiwa kuwanusuru
Utaanza kufa wewe na wazai wako kabla ya hao unaowaombea hawajafa.
 
Kilahunja

Kilahunja

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
1,504
Likes
45
Points
145
Kilahunja

Kilahunja

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
1,504 45 145
Daah bahati yenu nilitaka mfe wote kabisa, nimebishana sana na shetani wenu na mwisho amefanikiwa kuwanusuru
una dhalilisha jina la nyerere
nlidhani We ni mtu katika chadema kumbe tahira tu si bora utumie feki name kunya uharo unaoharisha kwenye thread kuliko kutumia verified name
hata viongoz wa juu chadema wakijua unachofanya hawatakusaport
tuna expect wewe uwe mfano wa kuigwa kuna time ya politics but kuna time to put politics aside and share the humanity which u lack
we unafikir kesho ukifa mungu atakupa award ya the best opponent politician from Tanzania?
think big and think outside th box
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,583
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,583 2,660 280
Siasa zinafanya tunachukiana hivi!!?

Si haki kutakiana kifo ndugu, kila mtu ana haki ya kuishi. Kama kosa ni kuwa CCM/CDM nk basi kuna ndugu zetu wengi wamo ndani ya vyama husika kama baba, mama, wajomba, shangazi, marafiki nk.

Tupendane.
Tusiogope changamoto za kisiasa na kupoteza utu.
 
gesselle

gesselle

Senior Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
171
Likes
3
Points
0
gesselle

gesselle

Senior Member
Joined Nov 12, 2013
171 3 0
Wapone haraka machadema walikuwa tumbo joto. Katibu mkuu fanya mambo tusafishe mafisadi kama kina mbowe
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,319
Likes
5,083
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,319 5,083 280
Gari la katibu wa mkoa wa Mbeya limepata Ajali watu wamejeruhiwa ila tunamshukuru Mungu kwani hakuna aliye fariki. Majeruhi wote wamelazwa ktk hospitali teule ya Mwambani Mkwajuni Chunya. Nipo eneo la tukio.
Hospital hiyo naijua HAIJAWAHI kuwa na dawa wala vifaa bora,sasa hao majeruhi mmewapa madawa ya miti shamba na yale maji ya matope na vyura tuliyozoea kunywa Chunya?

Nakumbuka Naibu Waziri wa zamani Mudhihiri alikatwa mkono kwa kukosa matibabu mapema alipo pata ajali kule kusini!Kwa ufinyu wa huduma za jamii tunazopewa,anayeishabikia CCM lzm atakuwa MCHAWI
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Wapone haraka machadema walikuwa tumbo joto. Katibu mkuu fanya mambo tusafishe mafisadi kama kina mbowe
Siyo kina Chenge na Lowassa??!
Au siku hizi hawaitwi magamba?
 

Forum statistics

Threads 1,251,244
Members 481,614
Posts 29,763,998