Msafara wa JK wapigwa mawe Tegeta juzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa JK wapigwa mawe Tegeta juzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 2, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakuu juzi msafara wa JK akielekea kwake Msoga ulipata kwikwi pale Tegeta baada ya pikipiki mbili kuingilia msafara huo amabapo JK alikuwa kwenye gari aina ya Nissan Patrol. Gari ya mkuu iliingia mtaroni na wananchi wenye hasira wakaanza kulishambulia kwa mawe lakini TISS waliikabili hiyo hali kwa kufyatua ambapo watu wa 3 walifariki papo hapo.

    Nawakilisha
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    ulikuwa waapi siku zote mkuu manake hii story ilishapita,anyway tuweke foto tuone jinsi mkweree alivyoinama ndani ya nissan patrol akikwepa mawe
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikuwa na Internet access mkuu until today
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,268
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Haahaaa! Slowly but surely the mind set of people are changing. Anayedharau mwiba mguu utaota tende. Lets get back to the drawing board to rescue the situation
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,655
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anaelekea misitu ya pande kusalimiana na wakina msangi nini?
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 952
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mbona ikulu ilikanusha kwamba msafara haukupigwa mawe?
    nawasilisha
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,567
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Hii niliisikia ila hilo la watu watatu kufa hapohapo ndo nalisikia hapa,walitaka kumchapa makofi kama yule wa Mali au?kweli mmempa mh udhaifu wa kupitiliza,mtauwawa nyie watu Mh anaruka karate balaa!!wangemsogelea waone mziki wake.
     
  9. piper

    piper JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wangekiri kuwa msafara umepigwa mawe, kufanya hvyo wangeonyesha udhaifu

    • [​IMG]
     
  10. m

    mamiake JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 224
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    wanaume wa dar
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2016
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,906
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Usipende kutumika, waache watu wachambue hoja MPYA.
     
  12. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2016
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,531
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    kama hii story ni kweli, basi watanzania tumefikia hatua mbaya sana aisee
     
  13. N

    Nando JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2016
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,509
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    stori ya 2012 mnaileta saizi, acheni hizo bhana.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2016
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    JK alikwa anawadekeza sana Bavicha jaribuni sasa hivi kumtupia mawe Magufuli muone kitakachotokea.
     
  15. B

    Bhampupile JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2016
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 815
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 180
    Kama hali imeshafikia hivyo ,,basi mzee aambiwe atulie tu kwanza pale ,,Msoga,, hasira za wananchi zipungue kwanza,,

    Yaani badala ya kumshangilia Rais mstaafu wanampopoa na mawe hatari sn aiseee.
     
  16. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,957
    Likes Received: 13,296
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu hapo tegeta kibaoni mbona hata ofisi ya Bavicha hakuna ?
     
  17. mederii

    mederii JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2016
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 484
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Kwahili la kutupa Mawe kwa kiongozi wananchi walifanya makosa sana huwezi tupa mawe kwa kiongozi has a ukizingatia Mhe rais mstaafu
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2016
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,973
    Likes Received: 4,103
    Trophy Points: 280
    Wivu wa kike tu wa waswahili, hata mpige msafara wake mawe ana billions kama sio trillions zake za kumtosha, au mnasemaje!?
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2016
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Duh
     
  20. b

    bantu.garage JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2016
    Joined: Oct 13, 2015
    Messages: 1,449
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Itawasaidia nini kusema uwongo......No wonder tunabaki kama tulivyo na viongozi wanachukua advantage hii kujinufaisha wao na familia zao.Tutabakia kupewa t shirts na upande wa kanga huku watoto wetu wakisomea chini na kula madawa ya kulevya.Tubadilike tuwe wa kweli na tudai haki zetu kisheria bila UNAFIKI.
     
Loading...