Msafara wa CUF wazuiliwa na Polisi usitoke nje ya Newala kuendelea na ziara ya ufunguzi wa matawi

Joined
Dec 22, 2017
Messages
49
Points
95
Joined Dec 22, 2017
49 95
BREAK NEWS

Habari za hivi punde

Msafara wa wabunge wetu unao ongozwa na Makamu mwenyekiti CUF bara umezuiliwa na police usitoke nje ya newala Leo kuendelea na ziara ya ufunguzi wa matawi na vikao vya ndani ya chama ktk ratiba yake Leo kuelekea Tandahimba

Polisi mtaendelea kutumiwa na ccm hadi lini,kumbukeni uvumilivu una mwisho wake
 

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,995
Points
2,000

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,995 2,000
BREAK NEWS

Habari za hivi punde

Msafara wa wabunge wetu unao ongozwa na Makamu mwenyekiti CUF bara umezuiliwa na police usitoke nje ya newala Leo kuendelea na ziara ya ufunguzi wa matawi na vikao vya ndani ya chama ktk ratiba yake Leo kuelekea Tandahimba

Polisi mtaendelea kutumiwa na ccm hadi lini,kumbukeni uvumilivu una mwisho wake
Sijafaha umesema ujumbe wa chama gani.........?
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,552
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,552 2,000
BREAK NEWS

Habari za hivi punde

Msafara wa wabunge wetu unao ongozwa na Makamu mwenyekiti CUF bara umezuiliwa na police usitoke nje ya newala Leo kuendelea na ziara ya ufunguzi wa matawi na vikao vya ndani ya chama ktk ratiba yake Leo kuelekea Tandahimba

Polisi mtaendelea kutumiwa na ccm hadi lini,kumbukeni uvumilivu una mwisho wake
Sema msafara wa CCM B umezuiwa na Polisi sio CUF
 

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
38,375
Points
2,000

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
38,375 2,000
Hakuna kipya hapo...

Alafu hapo hapo bila aibu kuna jamaa fulani bila aibu anasema hakuna malalamiko ya maandishi yaliyowafikia kwamba wapinzani wamezuiwa kufanya mikutano yao...



Cc: mahondaw
 

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,995
Points
2,000

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,995 2,000
BREAK NEWS

Habari za hivi punde

Msafara wa wabunge wetu unao ongozwa na Makamu mwenyekiti CUF bara umezuiliwa na police usitoke nje ya newala Leo kuendelea na ziara ya ufunguzi wa matawi na vikao vya ndani ya chama ktk ratiba yake Leo kuelekea Tandahimba

Polisi mtaendelea kutumiwa na ccm hadi lini,kumbukeni uvumilivu una mwisho wake
Umeona wapi toilet paper & condom kitumika Zaidi ya mara moja??
 

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,869
Top