Msada naomba kuuliza kuhusiana na mikopo(Heslb)

de98

de98

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
518
Points
500
de98

de98

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
518 500
Siku hizi mkopo ni bahati na nyota yako!

Jipange kwa kila litakalokea mbele yako
 
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
223
Points
250
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2019
223 250
Muhimu omba dua tu kijana,asahivi mambo ni virse versa kama una damu ya kunguni basi ndo hivyo tena
 
DongoJeusi

DongoJeusi

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
23
Points
45
DongoJeusi

DongoJeusi

Member
Joined Aug 1, 2018
23 45
Great thinkers,
Uwalimu wa sayansi mkopo lazima hatakama ulisoma private naomba mnijuze jamani
Katika utoaji wa mikopo kwa ngazi ya elimu ya juu bodi huwa haitizami kwamba anayeomba ametoke shule ya private au serikali

Kinachoangaliwa zaidi ni zile kozi ambazo serikali wamezipa kipaumbele sana, muombaji kutoweza kugharamikia gharama za chuo ikiwemo ada

Kwa ualimu wa sayansi wewe ni kipaumbele pia

#jaribu kupitia guidbook kutoka bodi ya mikopo kuweza kuangalia unayoyahitaji
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top