Msabaha katendewa haki?


mtizedi

mtizedi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2008
Messages
360
Likes
0
Points
0
mtizedi

mtizedi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2008
360 0 0
Hivi Ibrahimu msabaha katendewa haki kwa asilimia zote?
Maana amelalamika kuwa mfumo wa utendaji kazi wa serikali kwa ujumla wake ndio umemponza na ameomba uangaliwe upya siku za usoni
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,311
Likes
78
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,311 78 145
Haki imetendeka maana 80% ya sakata la Richmond ilikuwa facilitated wakati yeye ndio waziri wa nishati na madini!

Ivi huyu Msabaha kama anaonewa ni kwa nini hakusema kabla na subiri mpaka awe kafara?? Does it need him to have PHD ili awe na uwezo wa kuona matatizo ambayo angeyapata in future kwa kutenda hayo anayosema mfumo ulimuelekeza???

Msabaha anatapatapa tu he's playing BLAME GAME, na hata katika ripoti nafikiri kuna recommendation juu ya utendaji na kama watafanya kulingana na tume basi tutegemee mambo mazuri katika utendaji!!!

Haki imetendeka na naiomba hii haki iende PCCB, kwa AG, Katibu Mkuu wizara ya fedha na wengine wote ambao wako implicated... warudishe hela za walipa kodi!!

maisha magumu Tanzania ati!!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Alikuwa wapi kwa muda wa miaka miwili asiyaseme hayo, au ameonyesha wapi kuwa alikwisha lalamikia hilo lakini halikusikilizwa? Tatizo ni kutokuelewa kuwa uwaziri si kupokea tu amri kutoka kwa waziri mkuu au rais. Serikali huendeshwa kwa mujibu wa sheria zilizowekwa na zinazoendelea kuwekwa kila siku bungeni. Kama alihisi au aliona kuna mfumo ambao kiutendaji utafikia kunja sheria basi ilibidi achukuwe hatua za mapema kutokuruhusu uvunjaji wa sheria. Mengine ni hekaya...
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
500
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 500 180
tatizo la kufanya kazi kwa mambo ya YES kwa mkuu wako just kwa sababu unataka kulinda kazi yako huku maslahi ya nchi nyuma....alijua kabisa ile ni fraud ila kulinda kibarua chake akakubali kushiriki,imefika time sasa watu wafanye kazi kwa haki bila kuogopa mtu la sivyo nao hawatufai tuu,hasara imetokea chini ya uangalizi wake sasa anataka kutuambia nini? aende zake huko
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
tatizo la kufanya kazi kwa mambo ya YES kwa mkuu wako just kwa sababu unataka kulinda kazi yako huku maslahi ya nchi nyuma....alijua kabisa ile ni fraud ila kulinda kibarua chake akakubali kushiriki,imefika time sasa watu wafanye kazi kwa haki bila kuogopa mtu la sivyo nao hawatufai tuu,hasara imetokea chini ya uangalizi wake sasa anataka kutuambia nini? aende zake huko
Koba
Spot on! Aliapishwa kulinda na kutetea katiba ya nchi. Kama Msabaha aliona analazimishwa kufanya kazi nje ya maadili, alikuwa na nafasi ya kumweleza Raisi au kujiuzulu. Hakufanya hivyo! Sasa Bangusilo analia nini. Hastahili huruma!
 
mtizedi

mtizedi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2008
Messages
360
Likes
0
Points
0
mtizedi

mtizedi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2008
360 0 0
ndio maana ninasema watu kama dr. Idrisa wa tanesco ni watu makini sana.
alipoona mambo hayaendi kama inavyopaswa aliamua kujiuzulu hadi rais alipokataa kujiuzulu kwake na kwa heshima ya rais akaamua kurudi kazini.
nadhani msabaha alitakiwa atende kama huyu
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231