Msaada: Zipo awamu ngapi za mtihani wa Baraza la Pharmacy Tanzania


shalomu8

shalomu8

Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
17
Likes
0
Points
3
shalomu8

shalomu8

Member
Joined Jan 3, 2019
17 0 3
Habari wana JF

Naomba kufahamishwa kuna awamu ngapi za mtihani wa leseni pharm tech unaotolewa wa baraza la pharmacy

Na pia intake inayofuata ni tarehe ngapi kwa mwaka huu 2019?

Asante kwa ushirikiano wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
291
Likes
143
Points
60
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
291 143 60
Hakuna ratiba maalum ya mitihani, kama umefeli mtihani wa December itakubidi usubiri hadi watakapotangaza tena. Inaweza kuwa hata mwezi huu au usifanyike kabisa hadi watakapomaliza waliopo Intern sasa hivi ambayo ni kama Agosti au September


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
shalomu8

shalomu8

Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
17
Likes
0
Points
3
shalomu8

shalomu8

Member
Joined Jan 3, 2019
17 0 3
Hakuna ratiba maalum ya mitihani, kama umefeli mtihani wa December itakubidi usubiri hadi watakapotangaza tena. Inaweza kuwa hata mwezi huu au usifanyike kabisa hadi watakapomaliza waliopo Intern sasa hivi ambayo ni kama Agosti au September


Sent from my iPhone using JamiiForums
mim sijawah fanya kabisa
alafu mim sio pharmacist ni techniacian tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
291
Likes
143
Points
60
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
291 143 60
mim sijawah fanya kabisa
alafu mim sio pharmacist ni techniacian tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mitihani ya Technician inafanyika pamoja na ya Pharmacist, kwahiyo itabidi usubiri. Jitahidi tu kutembelea tovuti ya Pharmacy council wanaweza kutangaza muda wowote.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308