Msaada ya kujua riba za mikopo mbali mbali ndani ya benki ya nmb

Utubora

Senior Member
Jan 31, 2012
141
195
Nina mpango wa kukopa ktk benki ya nmb siku za usoni , ni mwajiriwa wa serikali na take home ni 600, 000 .ninaweza kukopa maximum ya kiasi gani na kwa riba ipi??
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
924
1,000
Nenda benki idara ya mkopo kaulize utapewa msaada mzuri,unataka kila mtu ajue unakopa?
 

Utubora

Senior Member
Jan 31, 2012
141
195
La kwenda benki sina ubishi nalo japo nilitaka nipate some hints before getting there! Mimi naamini wataalam wengi wamo hukuhuku cyo mbaya wakanipa idea mzee sily!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom