Msaada Wana JF. Naomba kujuzwa mikoa au wilaya zenye Waislam wengi hapa Tanzania bara.

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Wanabodi. Kuna academic analysis naifanya na moja ya eneo ambalo natakiwa kulifanyia analysis ni 'religious distribution' hapa Tanzania bara. Naombeni msaada wenu kwa kunitajia mikoa au wilaya zenye Waislam wengi.
 

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,023
Points
1,225

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,023 1,225
cjuwi niya yako lakini uendako cko unakotakiwa kufika 'naomba moyo wako uachane na tafiti hii kwani matokeo yake ni athari kubwa sana
 

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,523
Points
1,225

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,523 1,225
Wanabodi. Kuna academic analysis naifanya na moja ya eneo ambalo natakiwa kulifanyia analysis ni 'religious distribution' hapa Tanzania bara. Naombeni msaada wenu kwa kunitajia mikoa au wilaya zenye Waislam wengi.
Kwa kuwa unafanya hiyo kazi naomba utuambie Tanzania bara tuna dini ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,389,536
Members 527,958
Posts 34,027,547
Top