Msaada wana Jamii

mojoki

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
1,322
1,225
Ndugu wananchi wa JF! kajana wenu mpendwa ninatarajia kwenda kufanya interview kwenye kampuni moja ya simu ofcoz customercare position xaxaa naombeni msaada wa maswali i mean samples kama kuna mtu yeyote mwenye uzoefu wa haya masuala...ili kijana wenu nitakapokua nimesimama wima mbele ya hadhira nisije shikwa na kigugumizi...IN SHORT "ANY ONE FOR HELP>CUSTOMER CARE SAMPLE QUESTIONS<...Thank you very much wote mtakao changia -vely or +vely.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom