msaada wakuu natafuta wimbo wa ''edgar mchizi wangu sitamuona tena..

Texas Tom.

JF-Expert Member
Jun 8, 2013
510
0
wazee mwenye kuujua ule wimbo wa ''edigar mchizi wangu sintamuona tenaaa....'' uliimbwa na nani na unaitwaje?? msaada tafadhali, mi sio mtu kusikiliza mziki mara kwa mara lakini nimeusikia mara 1 nimeukubali..
 

Tabalo

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
241
225
Video yake ameichukulia kwenye mkoa mpya wa geita na wanasema ni true story imetoka mwaka huu katikati
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom