Msaada wadau wa jukwa hili.


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Wadau wa jukwaa hili kwa heshima na taadhima nawaomba mnisaidie kumshawishi cheusi wangu(cheusimangala) asiende kuhasabiwa x-mas hii karibu na mlima mrefu kuliko yote africa na akubali kuwa nami tusherehekee sikukuu ya x-mas na mwaka mpya pamoja hapa bongo.Nahitaji msaada wenu wapwas na binamus msiniangushe siko tayari kuwa mpweke x-mas hii.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
220
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 220 160
Kuna kitu kinaitwa kupiga ukunga ! Sorry mate that can be helpful if only worse gets to worst
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Kuna kitu kinaitwa kupiga unguka ! Sorry mate that can be helpful if only worse gets to worst
Rev. unaniangusha best nipigie ndogo ndogo binti abaki bongo.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Kama alishaamua sijui kama atakubali ngoja nijaribu kumpm but njia nyingine rahisi ni kwenda naye, kwanini usimfuate hukohuko?
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
155
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 155 160
Hakuna cha bure ndugu wewe kaongee na wazazi wa Cheusi rekebisha mambo aah binti atakuwa nawe kila siku kifuani mwako akideka na kuchezea gadeni lavu!:teeth:
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Kama alishaamua sijui kama atakubali ngoja nijaribu kumpm but njia nyingine rahisi ni kwenda naye, kwanini usimfuate hukohuko?
Nilihitaji muda huu tuzoeane na kusomana tabia huko kwao hukutakua na chance hio.

Hakuna cha bure ndugu wewe kaongee na wazazi wa Cheusi rekebisha mambo aah binti atakuwa nawe kila siku kifuani mwako akideka na kuchezea gadeni lavu!:teeth:
Sikatai wacha wazazi hata kijiji kizima nitaongea nao au nilihutubie taifa kabisa baada ya kununua muda ITV,inabidi tuzoeane kwanza na muda huu wa likizo ni mzuri.
 
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2009
Messages
380
Likes
2
Points
0
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2009
380 2 0
Sikatai wacha wazazi hata kijiji kizima nitaongea nao au nilihutubie taifa kabisa baada ya kununua muda ITV,inabidi tuzoeane kwanza na muda huu wa likizo ni mzuri.
Kweli shosti'angu anapendwa njemba iko tayari kutalk na whole village ? au kuomba ridhaa ya wa-TZ ?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
292
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 292 180
Wadau wa jukwaa hili kwa heshima na taadhima nawaomba mnisaidie kumshawishi cheusi wangu(cheusimangala) asiende kuhasabiwa x-mas hii karibu na mlima mrefu kuliko yote africa na akubali kuwa nami tusherehekee sikukuu ya x-mas na mwaka mpya pamoja hapa bongo.Nahitaji msaada wenu wapwas na binamus msiniangushe siko tayari kuwa mpweke x-mas hii.
Mpe sababu nzuri yakubaki....mwaga sera na ilani mwandikie!!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
220
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 220 160
Rev. unaniangusha best nipigie ndogo ndogo binti abaki bongo.
Ana ticketi zote hadi za Dar Express maana alikosa za Ngorika! Kula pini atarudi Jan 3 hahahah
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Nenda naye tu kama ni wa kishumundu ukifika kijiji kwao vigelegele unapata kuanzia barabarani. Au mwache aende peke yake ila kama ni mmarangu tumia kura ya turufu kumzuia maana hapata tosha lazima umegewe kaka
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Cheusi mangala oh cheusi mangala binti wa oprotol..
Uprotol anajisikia kila anaposikia heshima na upole wako kwa watu wa pembeni...
Cheusi mangala badili uamuzi wako kwenda mndenyi ubaki na uprotol!!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
633
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 633 280
Tutakufariji katika wakati mgumu utakaokuwa nao.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Hakuna cha bure ndugu wewe kaongee na wazazi wa Cheusi rekebisha mambo aah binti atakuwa nawe kila siku kifuani mwako akideka na kuchezea gadeni lavu!:teeth:
ktk wote Maria umeongea vyema,ujue sio kama sipendi kuwa nawe,natamani sana kuwa naye kila dk tatizo,ila nikiwa available sana hataona umuhimu wa kunioa.Mwambieni jamani akanitolee mahari maana hajui tu ninavyosubiri kumpikia na kumpakulia.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Kweli shosti'angu anapendwa njemba iko tayari kutalk na whole village ? au kuomba ridhaa ya wa-TZ ?

Kunipenda ananipenda tatizo promise nyingi muda unakwenda sioni akitekeleza.
anyway natamani nibaki naye lkn acha nijikaze apigwe na upweke kwenye xmas ndo atajua umuhimu wa kunitolea mahari ili next xmas niwe naye.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Wadau wa jukwaa hili kwa heshima na taadhima nawaomba mnisaidie kumshawishi cheusi wangu(cheusimangala) asiende kuhasabiwa x-mas hii karibu na mlima mrefu kuliko yote africa na akubali kuwa nami tusherehekee sikukuu ya x-mas na mwaka mpya pamoja hapa bongo.Nahitaji msaada wenu wapwas na binamus msiniangushe siko tayari kuwa mpweke x-mas hii.
Mpenzi wewe mwenyewe unajua jinsi navyopenda kuspend every minut na wewe,haya yote yasingetokea kama ungekua unatekeleza ahadi zako.
Mi naweza kukubali kubaki kwa sharti kuwa kabla ya xmas uwe umeshajitambulisha kwetu na kunitolea mahari.
 

Forum statistics

Threads 1,205,878
Members 458,135
Posts 28,209,275