Msaada wadau juu ya thread


L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Likes
14
Points
35
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 14 35
Heshima mbele wakuu,

Kuna mdau au member humu ndani alichambua zile kesi ziliondeshwa na tume ya malidhiano ya afrika ya kusini.
Kama sijakosea alikuwa Mh Mtambuzi.

Ndugu nahitaji msaada wenu katika hili mwenye link ya ile thread.
The Boss MziziMkavu King'asti Babu DC
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,618
Members 481,811
Posts 29,777,965