Msaada wa ufafanuzi kuhusu koz ya International Relations and Diplomacy

Jan 5, 2019
11
45
Wanajamvi,

Poleni na majukumu. Naomba ufafanuzi kuhusu hii course ya International Relation and Diplomacy. Watu wanaosomea hii course huwa wanakuja kufanya kazi gani na wanafanya kazi wapi? Upatikanaji wa ajira zake ukoje?

Kwenye uandishi kama kuna sehemu nimekosea mnielekeze sababu sijawahi kupost thread humu JF.
 

Samily de cruze

JF-Expert Member
Jan 12, 2020
201
1,000
Wanajamvi,

Poleni na majukumu. Naomba ufafanuzi kuhusu hii course ya International Relation and Diplomacy. Watu wanaosomea hii course huwa wanakuja kufanya kazi gani na wanafanya kazi wapi? Upatikanaji wa ajira zake ukoje?

Kwenye uandishi kama kuna sehemu nimekosea mnielekeze sababu sijawahi kupost thread humu JF.
Ingia Google au nenda chuoni
Chuo Cha diplomasia kurasini
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
8,529
2,000
Post zimetoka jana, naona mwaka huu wengi wametupwa chuo kuliko advance.
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
2,695
2,000
Wanajamvi,

Poleni na majukumu. Naomba ufafanuzi kuhusu hii course ya International Relation and Diplomacy. Watu wanaosomea hii course huwa wanakuja kufanya kazi gani na wanafanya kazi wapi? Upatikanaji wa ajira zake ukoje?

Kwenye uandishi kama kuna sehemu nimekosea mnielekeze sababu sijawahi kupost thread humu JF.
Wanaosoma hiyo kozi wanapaswa kufanya kazi ubalozini.

Kuhusu fursa za ajira kwa kweli sasa hivi kila kozi utakayosoma haina gerentii ya kukupatia ajira mara umalizapo.

Soma kile ukipendacho kijana, ajira siku hizi ni ngumu kwa kila fani utakayosoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom