Msaada wa soft copy ya vitabu, pamhets, kwa masomo ya uchumi na accounts A level na professional studies

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
137,383
2,000
Wakuu naomba msaada kwa mwenye soft copy ya vitabu, pamhets kwa masomo ya uchumi na accounts A level na professional studies
Ingesaidia kama ungevitaja vitabu unavyohitaji pamoja na waandishi wake. Unapoomba msaada hakikisha kuwa unaeleweka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom