Msaada wa research proposal


Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Wana jamii forums, nahitaji msaada wa research proposal, na hitaji research proposal yoyote ile iliyo base katika masomo ya accounting, naweza sema business administration in general. wadau nahitaji ,msaada wenu.

au kama kuna mwenye idea ya research title katika field hii plz nipati itakuwa msaada pia
 
K

kowiri

New Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

kowiri

New Member
Joined Nov 24, 2010
1 0 0
Wana jamii forums, nahitaji msaada wa research proposal, na hitaji research proposal yoyote ile iliyo base katika masomo ya accounting, naweza sema business administration in general. wadau nahitaji ,msaada wenu.

au kama kuna mwenye idea ya research title katika field hii plz nipati itakuwa msaada pia
What i can advice ni wewe suggest what you think as your idea/title , maana writting a proposal is not only for your academic merit but also for the life after school. They from there we can feed our suggestions
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
hiyo research unayotaka ni ya masters au first degree? mbona hizo research ziko nyingi kama unataka sample tafuta rafiki walioko kwenye vyuo mfano mzumbe utapata sample nzuri ya kukuwezesha kuandika hiyo proposal yako. au ingia kwenye google utapata kijana. ili ushauri usi copy na pest. lenge utafute mawazo.mana mhhhhhhhhhhhhhhhhhh wabongo hamkawiiii kuchukua kama ilivyo.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
What i can advice ni wewe suggest what you think as your idea/title , maana writting a proposal is not only for your academic merit but also for the life after school. They from there we can feed our suggestions
idea ninayo its about "EFFECTIVENESS OF COMPUTER APPLICATION ON ACCOUNTING" Tatizo nahofia naweza nisi pate data zakutosha. dats why natafuta idea nyingine nione ntafanya reseach ya ki2 gani.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
hiyo research unayotaka ni ya masters au first degree? mbona hizo research ziko nyingi kama unataka sample tafuta rafiki walioko kwenye vyuo mfano mzumbe utapata sample nzuri ya kukuwezesha kuandika hiyo proposal yako. au ingia kwenye google utapata kijana. ili ushauri usi copy na pest. lenge utafute mawazo.mana mhhhhhhhhhhhhhhhhhh wabongo hamkawiiii kuchukua kama ilivyo.
ni ya 1st degree, kuhusu marafiki wa mzumbe sina dats why wadau kama wewe unaeza nisaidia kupata. na kuhusu copy and paste kaka mie sio wa hivyo najua nachikifanya, nachihitaji mie ni idea tu na mwongozo wakufuata
 
S

sirgeorge

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
89
Likes
1
Points
0
S

sirgeorge

Member
Joined Aug 18, 2010
89 1 0
idea ninayo its about "EFFECTIVENESS OF COMPUTER APPLICATION ON ACCOUNTING" Tatizo nahofia naweza nisi pate data zakutosha. dats why natafuta idea nyingine nione ntafanya reseach ya ki2 gani.
Mi nadhan kwa level ya 1st degree hauhitaji hizo data unazosema, au unamaanisha unataka data kwa ajili ya kufanyia analysis ya hiyo project yako? Mi nadhan kwa level hiyo hauhitaji, ila unaweza kujenga mawazo katika hiyo title yako kwa kuchukua secondary data na kuangalia/kulinganisha mfumo uliopo sasa (matumizi ya Computer) ukilinganisha na mfumo wa zamani (yaani ni paper based). Hivyo basi title yako unaweza imodify kidogo mfano ikasomeka
"The evolution of computers and their applications in accounting" Hapo unaweza ku highlight changes in relationships between accountants and IT na utaona kuwa kuna mabadiliko makubwa kutokana na technology inavyokua in terms of accounting packages (by intution) na pia unaweza kuongelea challanges za evolution of computers na matumizi katika accounting. Bahati mbaya mimi fani yangu ni Statistics ila nadhan hapo utakuwa umenipata japo kiasi ninachomaanisha maana mambo ya uhasibu ni mageni kwangu.
Pia nikusahauri utembelee Ofisi ya CAG au Hazina au Tume ya Sayansi na Technologia (COSTECH) nadhan utapata references za kutosha na unaweza kuongea na wahusika (Wahasibu) maana ndio walengwa wakuu katika hiyo maada yako hivyo watakuwa wanajua wananufaika vipi na technologia hiyo pamoja na challenges wanazokutana nazo, na pia unaweza kusoma journals/articles ukapata mawazo mapya zaidi. All the best.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Mi nadhan kwa level ya 1st degree hauhitaji hizo data unazosema, au unamaanisha unataka data kwa ajili ya kufanyia analysis ya hiyo project yako? Mi nadhan kwa level hiyo hauhitaji, ila unaweza kujenga mawazo katika hiyo title yako kwa kuchukua secondary data na kuangalia/kulinganisha mfumo uliopo sasa (matumizi ya Computer) ukilinganisha na mfumo wa zamani (yaani ni paper based). Hivyo basi title yako unaweza imodify kidogo mfano ikasomeka
"The evolution of computers and their applications in accounting" Hapo unaweza ku highlight changes in relationships between accountants and IT na utaona kuwa kuna mabadiliko makubwa kutokana na technology inavyokua in terms of accounting packages (by intution) na pia unaweza kuongelea challanges za evolution of computers na matumizi katika accounting. Bahati mbaya mimi fani yangu ni Statistics ila nadhan hapo utakuwa umenipata japo kiasi ninachomaanisha maana mambo ya uhasibu ni mageni kwangu.
Pia nikusahauri utembelee Ofisi ya CAG au Hazina au Tume ya Sayansi na Technologia (COSTECH) nadhan utapata references za kutosha na unaweza kuongea na wahusika (Wahasibu) maana ndio walengwa wakuu katika hiyo maada yako hivyo watakuwa wanajua wananufaika vipi na technologia hiyo pamoja na challenges wanazokutana nazo, na pia unaweza kusoma journals/articles ukapata mawazo mapya zaidi. All the best.
thanx alot bro kwa msaada wako umenipa idea moja nzuri sana i think this will be the one
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
6
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 6 0
Mi nadhan kwa level ya 1st degree hauhitaji hizo data unazosema, au unamaanisha unataka data kwa ajili ya kufanyia analysis ya hiyo project yako? Mi nadhan kwa level hiyo hauhitaji, ila unaweza kujenga mawazo katika hiyo title yako kwa kuchukua secondary data na kuangalia/kulinganisha mfumo uliopo sasa (matumizi ya Computer) ukilinganisha na mfumo wa zamani (yaani ni paper based). Hivyo basi title yako unaweza imodify kidogo mfano ikasomeka
"The evolution of computers and their applications in accounting" Hapo unaweza ku highlight changes in relationships between accountants and IT na utaona kuwa kuna mabadiliko makubwa kutokana na technology inavyokua in terms of accounting packages (by intution) na pia unaweza kuongelea challanges za evolution of computers na matumizi katika accounting. Bahati mbaya mimi fani yangu ni Statistics ila nadhan hapo utakuwa umenipata japo kiasi ninachomaanisha maana mambo ya uhasibu ni mageni kwangu.
Pia nikusahauri utembelee Ofisi ya CAG au Hazina au Tume ya Sayansi na Technologia (COSTECH) nadhan utapata references za kutosha na unaweza kuongea na wahusika (Wahasibu) maana ndio walengwa wakuu katika hiyo maada yako hivyo watakuwa wanajua wananufaika vipi na technologia hiyo pamoja na challenges wanazokutana nazo, na pia unaweza kusoma journals/articles ukapata mawazo mapya zaidi. All the best.
Umemsaidia saana kwakweli yaani kama ni kipanga hiyo idea itamtoa kwenye masters na hadi PhD kama akitaka.
 
S

sirgeorge

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
89
Likes
1
Points
0
S

sirgeorge

Member
Joined Aug 18, 2010
89 1 0
Umemsaidia saana kwakweli yaani kama ni kipanga hiyo idea itamtoa kwenye masters na hadi PhD kama akitaka.
Thanks, the pleasure is always mine , my friend always mine !
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
3
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 3 0
What i can advice ni wewe suggest what you think as your idea/title , maana writting a proposal is not only for your academic merit but also for the life after school. They from there we can feed our suggestions


Labda kwa vile ni kwa first degree, nilishauliwa na mwalimu wangu kuwa title ya paper inakuwa nzuri pale umeshasoma mawazo ya watu mbalimbali katika hiyo topic unayotaka kuiandikia. Ukifanya Literature review ya kutosha katika reserach area yako ukajuwa mwelekeo wa mawazo yako na waandishi wanasemaje ndo unaweza kutoka na kitu cha kueleweka. Lasivyo unaweza kuishia ku-copy kazi za watu wengine tu bila kuweka nyongeza /mchango wowote katika kazi yako au Unaweza kulazimisha title ya paper iwe unavyotaka lakini bila kuwa na backup ya kutosha na kutoshabihiana na thesis statement yako au kufanya thesis statement iwe weak. Ulikuwa ni msaada mkubwa kwangu japo inahitaji mda kusoma kazi za watu mbalimbali ili uweze kupata mwelekeo na mchango katika paper na itakulahisishia pia kwenye kuchagua papers za kuweka kwenye literature review yako.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Yah, thanx thats wat am doing, findind the data 4rm diff sources kupata clear starting point,
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Ukipata itakubidi uavoid plagiarism. Sasa ungetwambia unaspecialize katika nini manake yapo mengi, entrepreneurship, Strategic management, marketing management, Human resourse management, Finance management, E-commerce na nyingine manake topics zinatofautiana na uko ktk level ipi B'com(BBA), MBA au DBA?. Lete jibu tukuoneshe topic, na shida nyingine ya kutafutiwa topic ni kuwa ngumu kwako kuandaa backgorund to the problem nzuri pamoja na statement of the problem zaweza kukusumbua!
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Ukipata itakubidi uavoid plagiarism. Sasa ungetwambia unaspecialize katika nini manake yapo mengi, entrepreneurship, Strategic management, marketing management, Human resourse management, Finance management, E-commerce na nyingine manake topics zinatofautiana na uko ktk level ipi B'com(BBA), MBA au DBA?. Lete jibu tukuoneshe topic, na shida nyingine ya kutafutiwa topic ni kuwa ngumu kwako kuandaa backgorund to the problem nzuri pamoja na statement of the problem zaweza kukusumbua!
kaka mie nachukua Bachelor of Business Administration(BBA) na nime specialize in ACCOUNTING,
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Wana jamii forums, nahitaji msaada wa research proposal, na hitaji research proposal yoyote ile iliyo base katika masomo ya accounting, naweza sema business administration in general. wadau nahitaji ,msaada wenu.

au kama kuna mwenye idea ya research title katika field hii plz nipati itakuwa msaada pia
sio vizuri kuomba msaada wa research proposal. Ingekuwa vizuri ungekuwa na proposal ungesema itakuwa na contents gani then wajumbe wanaweza kukupa msaada ni content gani zaidi waweza kuongelea.

brainstorming Proposal ni part ya formulate Creative thinking na Innovative ideas. kuomba watu wakusaidie sio good sign.

Kitu kingine watu wanaweza kukupa ideas nzuri kabisa lakini usitoke na proposalan final porject nzuri just bcs initially halikuwa wazo lako
 
Bavuvi

Bavuvi

Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
37
Likes
0
Points
13
Bavuvi

Bavuvi

Member
Joined Mar 1, 2008
37 0 13
Umedanganywa rafiki yangu Reala2M, topic uliyopewa: "The Evolution of Computers ...." ilishawahi kuwandikwa, angalia hii link Google
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified User
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Nalifahamu hilo ndugu, na hyo research imefanyika nje ya tanzania so sioni tatizo hapo, after all nimepata title nyingne ambayo ntaifanyia Research,
 

Forum statistics

Threads 1,205,400
Members 457,887
Posts 28,192,326