Msaada wa namna ya kutuma SMS kutoka kwenye PC kwenda kwenye simu

jamii01

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,909
2,000
Naomba kujulishwa mwenye kufahamu namna ya kutuma SMS Kutoka kwenye Computer kwenda kwenye Mobile anijulishe au ni application/software gani ninanyotakiwa niwe nayo kwenye PC yangu ili niweze kuwa natuma na kupokea SMS.

ASANTE
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,136
2,000
naomba kujulishwa mwenye kufahamu namna ya kutuma sms kutoka kwenye computer kwenda kwenye mobile anijulishe au ni application/software gani ninanyotakiwa niwe nayo kwenye pc yangu ili niweze kuwa natuma na kupokea sms.

Asante


.
Binafsi sijakuelewa
.
.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,787
2,000
kama unataka sms za kawaida tumia modem na dashboard ya modem ukiwa umeeka line yako ndani.

kama unataka bila modem tumia gmail kuna wakati walikua wanatoa sms 50 kwa siku nafkiri bado ipo hio offer
 

jamii01

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,909
2,000
Yap,ila Gmail kwa sasa inagoma mtu akitaka kureply kutoka kwenye mobile inakuwa message fail,kwa mitandao ya Vodacom au Tigo.
 

Manjeta

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
393
250
mightytext. Hii app ipo playstore idownload then fuata maelekezo. Halafu utakuwa unaingia Google (kwenye computer) unaandika 'mightytext.com' una-log in (kwa kutumia email na password ambazo utaset kwenye ile app kwenye simu) utakuwa unatuma sms na kupokea, utakuta picha na videos ulizopiga kwenye simu na vingine vingi tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom