msaada wa namna ya kusoma magazet kirahisi online | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa namna ya kusoma magazet kirahisi online

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukme, Oct 17, 2012.

  1. l

    lukme Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    whats up wana jf. nakaa mbal na access ya magazeti. tafadhal naomba mwenye uelewa wa namna ya kusoma magazet ya kila siku via internet anijuze tafadhali. je niingie kwenye web gani? ahsanteni
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    fikiria una ndugu zako wako kwenye makampuni ya magazeti wanakosa mshahara wanakupigia uwasaidie utawasaidiaje?kama wewe ndie unaitaji kununua unakimbili mtandao??
     
  3. M

    Maseto JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jaribu hapa kuna baadhi ya magazeti: www.kicheko.com
     
  4. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We siuna google then unaandika gazeti ulitakalo,lakini hakuna haja ya kusoma magazeti kwani jf ndo baba yao.kama umeweza kufika humu jukwaan magazeti yanini sasa?istoshe gazeti lilikuaga mwanahalis pekee hayamengine waiz tupu
     
  5. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 80
    subiri mwanahalisi tu ndugu yangu haya majarida mengine yako busy na uraisi
     
  6. Michael Mtitu

    Michael Mtitu Verified User

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Aliyekufundisha kutumia net mkumbushe akufundishe kutumia google, hapo ni kila kitu.
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,412
    Trophy Points: 280
    Google.jina la gazeti lolote unalipata kwa urahisi kbs.
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    majibu mengine unaogopa hata kuuliza!lol
     
  9. ICHUMBI

    ICHUMBI Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Utakoma kuuliza loh
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,244
    Trophy Points: 280
Loading...