Msaada wa namna ya kuhamisha nguzo ya TANESCO

TANESCO

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
3,928
2,000
Hata kwangu chanika mmenifanyia haya tena toka nguzo inawekwa nawaambia hapa mnaweka juu ya kiwanja changu wale mafundi wananijibu "huwezi kutuzuia" kwahiyo nguzo imewekwa makusudi halafu baadae niingie gharama kuhiamisha kweli?
Wateja huwa wanashirikishwa kuonyesha eneo ambalo umeme unapaswa kupitishiwa aidha kwa ambao nyaya zitapita juu ya viwanja vyao huwa wanapaswa kukubaliana na majirani zao kwa maandishi.Tulitarajia kama hilo limetoka bila ridha yako ungetoa taarifa mapema
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
13,202
2,000
Wateja huwa wanashirikishwa kuonyesha eneo ambalo umeme unapaswa kupitishiwa aidha kwa ambao nyaya zitapita juu ya viwanja vyao huwa wanapaswa kukubaliana na majirani zao kwa maandishi.Tulitarajia kama hilo limetoka bila ridha yako ungetoa taarifa mapema
Mkuu hapa kwangu nahisi kuna mazingira ya rushwa, waliokuwa wanapelekewa umeme walimuhonga mwenyekiti wa mtaa, binafsi nimetoa eneo langu litumike kama barabara so nilitegemea tanesco wangepitisha nguzo pembezoni mwa hiyo barabara cha ajabu wamepitisha katikati ya eneo, pili hawa tanesco mbona wameshindwa kutumia hata weledi kidogo? Yaani wao ni kupitisha tu wanapojisikia?
 

TANESCO

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
3,928
2,000
Mkuu hapa kwangu nahisi kuna mazingira ya rushwa, waliokuwa wanapelekewa umeme walimuhonga mwenyekiti wa mtaa, binafsi nimetoa eneo langu litumike kama barabara so nilitegemea tanesco wangepitisha nguzo pembezoni mwa hiyo barabara cha ajabu wamepitisha katikati ya eneo, pili hawa tanesco mbona wameshindwa kutumia hata weledi kidogo? Yaani wao ni kupitisha tu wanapojisikia?
Usiwe na shaka tafadhali fika ofisini wataalamu wetu watakuja hapo na mgogoro utamalizika kwa kuwa sasa tunasikikiza upande mmoja wakati tunapaswa kusikiliza wote
 

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Aug 6, 2016
616
1,000
Wakiwafanyia makusudi we usiumize kichwa tafuta asid mwagia nguzo itakuja anguka yenyewe tu ... Hii bangi navutaga nitaiacha tu
 

66KV

JF-Expert Member
May 16, 2014
678
1,000
Tafadhali andika barua kwenda kwa meneja wa eneo lako au fika ofisi za TANESCO ujaze form ya huduma kwa wateja ili wataalamu wa TANESCO wafike eneo lako kukagua kama inaweza kuhamishika na gharama halisi ambazo utapatiwa ili kufanya kazi husika

Ahsante sana
Gharama za nini ninyi ndo mmepita kwenye kiwanja cha watu?
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
18,871
2,000
Hii gharama ni kwa aliyeomba nguzo ihamishwe kutoka eneo lake kwa kuwa hawezi kuomba mwingine nje ya eneo husika.
Asante nina tatizo linaofanana sawa na la mleta mada nashukuru kwa maelezo yako kwenye uzi huu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom