Msaada wa namna na gharama za kusajili Blogu

Father TZA

New Member
Jul 6, 2020
1
20
Habari Wakubwa?

Kulingana na suala la ukosefu wa Ajira nchini na Duniani kwa ujumla, baada ya kuhitimu mafunzo yangu ya chuo, nahitaji kufungua blogu yangu, ambayo inakuwa kama entertainment and news media, ili niweze kujipatia chochote kitu.

Naomba kujua taratibu za kisheria hususan TCRA malipo yake yakoje, je hayo malipo ni sawa kwa mikoa yote Tanzania au gharama ni tofauti. Pia mwenye msaada wa kuunganisha blog ya WordPress na Google Adsence.

Naomba anisaidie maelekezo.

FB_IMG_16099444271840266.jpg
 

KobaOG

Member
Dec 20, 2020
31
125
Kitu muhimu ni Adsense na Ulipie domain kwa mwaka ili uanze kazii kuhusu TCRA sifaham ila unaweza anza publish tu bila tatizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom