msaada wa mawazo wana-JF


mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
wadau poleni na mihangaiko inayotuweka mjini, naomba mwenye ujuzi au uelewa wa malighafi inayotumika katika utengenezaji wa vioo anijulishe jamani, na je hapa kwetu Tanzania kuna kiwanda kinachohusika na utengenezaji wa vioo au ndio hadi tuagize ughaibuni? Je kama malighafi zinapatikana kwa urahisi ni kikianzishwa hapa Tanzania kinaweza kulipa? Ninasema hivi utengenezaji wa vioo kutokana na kuwa ni miongoni mwa bidhaa muhimu zinazotumika miongoni mwa shughuli za ujenzi wa hasa wa siku hizi na kwa baadae nahisi itakuwa inalipa sana, naomba ushauri wako VS mchango wa mawazo kwa katika hili jambo,
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
931
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 931 280
wadau poleni na mihangaiko inayotuweka mjini, naomba mwenye ujuzi au uelewa wa malighafi inayotumika katika utengenezaji wa vioo anijulishe jamani, na je hapa kwetu Tanzania kuna kiwanda kinachohusika na utengenezaji wa vioo au ndio hadi tuagize ughaibuni? Je kama malighafi zinapatikana kwa urahisi ni kikianzishwa hapa Tanzania kinaweza kulipa? Ninasema hivi utengenezaji wa vioo kutokana na kuwa ni miongoni mwa bidhaa muhimu zinazotumika miongoni mwa shughuli za ujenzi wa hasa wa siku hizi na kwa baadae nahisi itakuwa inalipa sana, naomba ushauri wako VS mchango wa mawazo kwa katika hili jambo,
Tafuta mfanyakazi wa Kioo Ltd pale Nyerere Road nyuma ya Alaf, atakupa detail zote za malighafi, soko la vioo wanavyozalisha,malighafi nk.
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
Tafuta mfanyakazi wa Kioo Ltd pale Nyerere Road nyuma ya Alaf, atakupa detail zote za malighafi, soko la vioo wanavyozalisha,malighafi nk.
Thanks ndugu yangu nitafuata ushauri wako kama ulivyonishauri,
 
N

NGAUTI

Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
21
Likes
1
Points
3
N

NGAUTI

Member
Joined Jun 6, 2008
21 1 3
si vibaya ukipata majibu toka huko kiwandani ukatupatia nasi elimu hiyo, asante.
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
si vibaya ukipata majibu toka huko kiwandani ukatupatia nasi elimu hiyo, asante.
hakuna shida mkuu nitawawekea hapa details nitakazopewa huko
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119