Msaada wa mawazo unahitajika nimeshindwa kuripoti chuo


adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,038
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,038 562 280
Mimi ni mwanafunz niliechaguliwa st joseph univesity lakin nimeshindwa kujiunga na wenzangu mwaka huu.

Kwasababu ya ukosefu wa ada sasa naomba mnisaidie kama sijaenda kuripot chuo je mwakan naweza nikapata fursa ya kuomba tena upya ikiwemo mikopo na vyuo?
 
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
688
Likes
366
Points
80
Age
23
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
688 366 80
Mwakan utaomba upya kila kitu, ila kuwa mwangalifu na ufaulu wako mana freshers ndo huwa wanapewa priority tcu na loans, thats oll
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Nenda uhairishe mwaka hiyo nafas mwakan utaikosa
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413