Msaada wa mawazo,ujenzi wa nyumba wilayani Kyela


DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
3,658
Likes
1,077
Points
280
DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
3,658 1,077 280
Salam.

Kwa wale wanao ishi Kyela kwa sasa, naomba kujua mahesabu madogo kuhusu ujenzi wa nyumba wilayani hapo kwa mtu mwenye kiwanja tayari.

1. Nyumba ya vyumba 5 yenye vyoo ndani kwa ndani inatumia tofali ngapi za kuchoma?

2. Tofali moja inauzwa kiasi gani kwa sasa pande hizo? (Tofari za kuchoma)

3. Makadirio ya mafundi yakoje pande hizo.

Finishing materials nitazitoa huku Dar.
Asanteni.
 
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,688
Likes
1,167
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,688 1,167 280
Salam.

Kwa wale wanao ishi Kyela kwa sasa, naomba kujua mahesabu madogo kuhusu ujenzi wa nyumba wilayani hapo kwa mtu mwenye kiwanja tayari.

1. Nyumba ya vyumba 5 yenye vyoo ndani kwa ndani inatumia tofali ngapi za kuchoma?

2. Tofali moja inauzwa kiasi gani kwa sasa pande hizo? (Tofari za kuchoma)

3. Makadirio ya mafundi yakoje pande hizo.

Finishing materials nitazitoa huku Dar.
Asanteni.
Wee Genipher bado tu?
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,062
Likes
835
Points
280
Age
46
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,062 835 280
Hapa Jf watu watakudanya na kukatisha tamaa, hebu tembelea majirani wa mazingira husuka ujaribu kudodosa basi unaweza kupata ABC za kuanzia ila hapa JF watu watakukatisha tamaa, na hii ni kwa sababu wengi hawajajenga na waliojenga hawataki wengine wajenge.
 

Forum statistics

Threads 1,235,578
Members 474,641
Posts 29,227,685