Msaada wa mawazo kuhusu mkopo kwa continuous walioanza 2020/2021

Quimica

JF-Expert Member
Feb 21, 2018
520
500
Samahani wakuu, nahitaji kuangalia allocation zetu za 2020/2021 tulizowekewa mwaka jana, zikaonyesha allocation za Miaka mitatu AMBAYO ni 2021, 2022, na 2023
Naingia kwenye system zao sizioni..
Pia jee..Kuna uwezekano wakabadili allocation walizoziweka MWANZONI??

Ahsante, karibuni kwa ushauri
Haziwez kuonekana Tena ulitakiwa uscreenshot Mwaka jana Mkuu
 

jonas amos

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
2,579
2,000
Hata mimi nimeona hilo tatizo nikiingia wananiambia niweke employers details.

Sijui nani kawadanganya nimepata ajira.

Hata ukiwauliza hawajibu
Ni tatizo la kimtandao kwa baadhi ya acc kuleta matokeo hayo bilashaka wahusika watafanyia kazi acc mbili Jana nimekutana na hayo while zingine zaid ya 100 niliowajazia hazikuwa na shida hii
 

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
5,136
2,000
Mimi nilipata mkopo mwaka Jana ila niliscreenshot allocation za miaka yote 3 na mpaka sasa ninazo licha ya hvyo hata zingepotea Leo siwezi kusahau allocation zangu.
Allocation zilianza kupotea baada ya kufunguliwa kwa OLAMS kwa mwaka mpya wa masomo kisha kuruhusu wanafunzi wapya kuomba mikopo.
Ila uhalisia ni kuwa allocation ulizowekewa kwa miaka yako yote mitatu haziwezi kubadilika, Me nakumbuka kuwa tulikatwa boom quarter 4 kwa mwaka wa kwanza(41,000Tsh).

Ila mwaka huu bodi wamekuja kitofauti kwa hawa ndugu zetu, wameonesha allocation kwa mwaka wa kwanza tu, miaka mingine hawajaweka na hata mwanafunzi hawezi kujua kuwa kapata kiasi gani miaka yake ijayo ya masomo hii ingeweza kupunguza Frustrations kwa wanafunzi kutokana na ufinyu wa kiasi cha pesa kwa mwaka wa kwanza..!!
Labda inamaaan kuwa kiasi alichopata mwaka huu wa kwanza ndicho kitadominate miaka yake yote ya masomo(Yaan kama inaonesha mwanafunzi kapata 20% ya ada basi miaka yote atapata hiyohyo).
 

chagga gang

Member
Aug 21, 2021
62
125
Mimi nilipata mkopo mwaka Jana ila niliscreenshot allocation za miaka yote 3 na mpaka sasa ninazo licha ya hvyo hata zingepotea Leo siwezi kusahau allocation zangu.
Allocation zilianza kupotea baada ya kufunguliwa kwa OLAMS kwa mwaka mpya wa masomo kisha kuruhusu wanafunzi wapya kuomba mikopo.
Ila uhalisia ni kuwa allocation ulizowekewa kwa miaka yako yote mitatu haziwezi kubadilika, Me nakumbuka kuwa tulikatwa boom quarter 4 kwa mwaka wa kwanza(41,000Tsh).

Ila mwaka huu bodi wamekuja kitofauti kwa hawa ndugu zetu, wameonesha allocation kwa mwaka wa kwanza tu, miaka mingine hawajaweka na hata mwanafunzi hawezi kujua kuwa kapata kiasi gani miaka yake ijayo ya masomo hii ingeweza kupunguza Frustrations kwa wanafunzi kutokana na ufinyu wa kiasi cha pesa kwa mwaka wa kwanza..!!
Labda inamaaan kuwa kiasi alichopata mwaka huu wa kwanza ndicho kitadominate miaka yake yote ya masomo(Yaan kama inaonesha mwanafunzi kapata 20% ya ada basi miaka yote atapata hiyohyo).
Ila kusema ukweli ni Bora KUJUA n shngapi utajazia kwa Miaka yote mi3 kuliko katikati ya Miaka kushtuliwa ujazie kias kikubwa Cha hela
 

Dongmei

Member
Oct 10, 2020
57
125
Ila kusema ukweli ni Bora KUJUA n shngapi utajazia kwa Miaka yote mi3 kuliko katikati ya Miaka kushtuliwa ujazie kias kikubwa Cha hela
ni kwel, ila ukiona hvyo ujue pesa haitoshi...ndy maan hawa wanafunz wa mwaka huu wamewekew tu kw mwaka mmoja...so mwakan watapangiw allocation mpya....ila kazi ipo aise.
 

Riz king

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
245
500
Ngoja waje kukupa muongozo...
Dah huyu jamaa anaona raha kutoa hiyo comment kwa kila mada, sijui ni ushamba au ni ujeuri wa hovyo tu. Tuwe waungwana pale mtu anapokuwa na maulizo na jambo linalomtatiza sasa wewe kila uzi unaelekeza mtu asubili muongozo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom