Msaada wa mawazo kuhusu biashara ya fast food/street food

Xoxa wear

Member
Aug 22, 2019
30
95
Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu na nilikuwa na mtaji wa mil 1.3 plan zangu zimelenga kufungua sehemu ya fast food au street food
Ambayo hasa itakuwa na product ya kuku na samaki na vitafunio kama kachori,sambusa na vingine vingi
Pia na vinywaji
Je ni maeneo gani yatafaa
Je mtaji wangu unatosha
Je ni gharama gani za kukodi eneo
Je gharama za kutengeneza kibanda japo cha kianzia ni shingapi
 

Mr increase

JF-Expert Member
Feb 23, 2019
318
250
Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu na nilikuwa na mtaji wa mil 1.3 plan zangu zimelenga kufungua sehemu ya fast food au street food
Ambayo hasa itakuwa na product ya kuku na samaki na vitafunio kama kachori,sambusa na vingine vingi
Pia na vinywaji
Je ni maeneo gani yatafaa
Je mtaji wangu unatosha
Je ni gharama gani za kukodi eneo
Je gharama za kutengeneza kibanda japo cha kianzia ni shingapi
Nunua pikipiki na iyo mil.1.3 usambaze nayo bidhaa kama ulizozitaja hapo juu.
 

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
7,670
2,000
Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu na nilikuwa na mtaji wa mil 1.3 plan zangu zimelenga kufungua sehemu ya fast food au street food
Ambayo hasa itakuwa na product ya kuku na samaki na vitafunio kama kachori,sambusa na vingine vingi
Pia na vinywaji
Je ni maeneo gani yatafaa
Je mtaji wangu unatosha
Je ni gharama gani za kukodi eneo
Je gharama za kutengeneza kibanda japo cha kianzia ni shingapi
Maeneo yatakayofaa ni maeneo yenye watu wengi haswa karibu na stendi.

Pesa yako haitoshi kwa sababu kodi tu itachukua kama laki tisa hivi (150000×6) .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom