Msaada wa maswali kwenye interview ya Walter Reed Program, IT Help Desk Officer


sop sop

sop sop

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
657
Likes
21
Points
35
Age
36
sop sop

sop sop

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
657 21 35
WAKUU HABARI ZA JIONI....
nimepata bahati ya kuitwa kwenye interview na shirika la walter reed program IT HELP DESK OFFICER, JE NI MASWALI GANI WANAYOULIZA....?,MSAADA TAFADHALI KWA ANAYEJUA
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,994
Likes
3,321
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,994 3,321 280
Ingia mtandaoni maswali ya help desk tele !!
 
Katabalo

Katabalo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
112
Likes
5
Points
35
Katabalo

Katabalo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
112 5 35
Oy
WAKUU HABARI ZA JIONI....
nimepata bahati ya kuitwa kwenye interview na shirika la walter reed program IT HELP DESK OFFICER, JE NI MASWALI GANI WANAYOULIZA....?,MSAADA TAFADHALI KWA ANAYEJUA
Oy niaje, na mm niliomba hyo kaz, ya help desk, vp ww wamekupgia simu au wamekutumia email? Majina ya walioitwa yapo wap? Mi cjapgiwa cm wal kuona email
 
sop sop

sop sop

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
657
Likes
21
Points
35
Age
36
sop sop

sop sop

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
657 21 35
Oy

Oy niaje, na mm niliomba hyo kaz, ya help desk, vp ww wamekupgia simu au wamekutumia email? Majina ya walioitwa yapo wap? Mi cjapgiwa cm wal kuona email
ME WALINIPIGIA SIMU...
 

Forum statistics

Threads 1,235,721
Members 474,712
Posts 29,231,820