Msaada wa kuzuia kupigiwa simu kutoka namba yoyote

Isaack Kyando

Member
Dec 8, 2017
29
45
Sio kila ukiwa unataka kutopatikana hewani unakwepa madeni... sometimes unaweza banwa na demu muda wote sasa hapo inabidi ublock michepuko.
 

Eminentia

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
2,198
2,000
Sio kila ukiwa unataka kutopatikana hewani unakwepa madeni... sometimes unaweza banwa na demu muda wote sasa hapo inabidi ublock michepuko.
Install app flan inaitwa private message i think

Chagua namba zieke huko hio app huwa haionekan kwenye apps zako

Hata ukimpa simu mtu unaeza pigiwa na asione kama simu inaita even txt hazionekan....unaifungua via dial pad...

No zako za siri unaeka kisha unakuwa kama unapiga simu app itafunguka

Uzuri wake pia ni kwamba hata ukisahau i close inatoka enyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom