Msaada wa kupata consultant wa kuomba Viza za Europe


A

Ajmeel

Member
Joined
Mar 4, 2016
Messages
28
Likes
9
Points
5
A

Ajmeel

Member
Joined Mar 4, 2016
28 9 5
Ndugu Wanajamvi
Naomba Msaada wa kufahamu Consultant ambaye anamsaidia client kuomba viza ya kwenda europe on his behalf,
Ambaye atashughulikia mpk client ambate viza,

Shukran sana.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,285
Likes
7,458
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,285 7,458 280
Unaenda kufanya nini

Umepata kibali toka ikulu?
 
A

Ajmeel

Member
Joined
Mar 4, 2016
Messages
28
Likes
9
Points
5
A

Ajmeel

Member
Joined Mar 4, 2016
28 9 5
Namuulizia ndugu yangu tu,pia sio mfanyakazi wa uma kwahiyo hatohitaji kibali.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,347
Likes
1,387
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,347 1,387 280
Ndugu Wanajamvi
Naomba Msaada wa kufahamu Consultant ambaye anamsaidia client kuomba viza ya kwenda europe on his behalf,
Ambaye atashughulikia mpk client ambate viza,

Shukran sana.
Ukimpata namimi unitag mkuu.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,167
Likes
1,098
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,167 1,098 280
Sure,tunasuburia.
Mwanangu kapata mwaliko US,kazi akiyopewa ni kujitafutia visa
 

Forum statistics

Threads 1,215,435
Members 463,207
Posts 28,548,004