Msaada wa kuandikiwa barua ya kubadilisha jina la kampuni


uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
527
Likes
305
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
527 305 80
Habari za leo?
Wakuu naomba msaada wa kuandikiwa au kama una sample ya barua ya bodi ya kampuni kwa ajili ya kubadilisha jina la kampuni ya kisheria ie mfano kampuni ilikuwa inaitwa AA Ltd kuwa BB ltd kwenda kwa Msajili wa makampuni Brela.

Nitashukuru hata kama waungwana mtanitumia Pm kwani naamini jukwaa hili limejaa wabobezi na nguli wengi wa sheria
Natanguliza shukrani zangunza dhati
Regards
 
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
471
Likes
448
Points
80
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
471 448 80
Andaa Board resolution, andika kichwa cha habari kinachoonesha Nina yenu, then kwa chini orodhesha majina ya directors kila mtu na sahihi yake, then usisahau witnessed by. Kwa maana ya mwanasheria.
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
527
Likes
305
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
527 305 80
Andaa Board resolution, andika kichwa cha habari kinachoonesha Nina yenu, then kwa chini orodhesha majina ya directors kila mtu na sahihi yake, then usisahau witnessed by. Kwa maana ya mwanasheria.
Shukrani Mkuu
Kwani barua ya awali iligonga mwamba nikaonyeshwa mwanasheriq mmoja pale pale Brela lakini hata nae alichoandika ni kituko tu
Nikaona nije jukwaa la manguli wa sheria tuone tutalitatua vipi hili. Ntaleta mrejesho
 
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
471
Likes
448
Points
80
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
471 448 80
Shukrani Mkuu
Kwani barua ya awali iligonga mwamba nikaonyeshwa mwanasheriq mmoja pale pale Brela lakini hata nae alichoandika ni kituko tu
Nikaona nije jukwaa la manguli wa sheria tuone tutalitatua vipi hili. Ntaleta mrejesho
Hawa wanaaheria Wa siku hzi hamna Kitu kabisa........kuna mmoja nilimpelekea akaniandalie mkataba ila mwisho Wa siku ilikua kama ni Mimi nilioutengeneza yeye aliishia kutia tu saini na mhuri wake.....sijui twaenda wapi
 
Bashatu

Bashatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
860
Likes
851
Points
180
Bashatu

Bashatu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
860 851 180
Hawa wanaaheria Wa siku hzi hamna Kitu kabisa........kuna mmoja nilimpelekea akaniandalie mkataba ila mwisho Wa siku ilikua kama ni Mimi nilioutengeneza yeye aliishia kutia tu saini na mhuri wake.....sijui twaenda wapi
Hahahaaa hata kigooogle hawezi.
 
Bashatu

Bashatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
860
Likes
851
Points
180
Bashatu

Bashatu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
860 851 180
Mimi google imenisaidia sana kuandaa mikataba, field reports, project reports,
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
527
Likes
305
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
527 305 80
Nilifanikiwa wakuu
1. Kwa mliosema ni google. Hili nililifanya hata kabla ya kuja hapa lakini ilikataliwa barua.
2. Kwa mchangiaji wa kwanza kabisa still ilikataliwa vilevile. Ilibidi modification kubwa ifanyike
3. Muhim ni kwamba kulikuwanna vifungu vya kunakiri na vilevile haina haja ya mwanasheria kusaini. Special Board resolution letter Inakuwa printed ktk legal paper na kuna kunakiri vifungu muhim vyote vinavyohusiana na maombi. Barua haizidi mistari 6
 
H

hiden

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
328
Likes
444
Points
80
H

hiden

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
328 444 80
hizi mada zimeoitea kwa.kipindi kirefu
 
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
3,439
Likes
2,767
Points
280
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
3,439 2,767 280
uzeebusara waweza weka hata sample ya hiyo barua hapa?
 
soskeneth

soskeneth

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
566
Likes
215
Points
60
Age
26
soskeneth

soskeneth

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
566 215 60
Hawa wanaaheria Wa siku hzi hamna Kitu kabisa........kuna mmoja nilimpelekea akaniandalie mkataba ila mwisho Wa siku ilikua kama ni Mimi nilioutengeneza yeye aliishia kutia tu saini na mhuri wake.....sijui twaenda wapi
Acha dharau ww r u sure ulimpelekea mwanasheria?? Hlafu nikushaur kitu alteration of company name linautaratibu wake so u have to seek the service of solicitor waliokalibu na ww
 
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
471
Likes
448
Points
80
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
471 448 80
Acha dharau ww r u sure ulimpelekea mwanasheria?? Hlafu nikushaur kitu alteration of company name linautaratibu wake so u have to seek the service of solicitor waliokalibu na ww
Why do you have to question me about the surity of consulting the real lawyer.......na wewe kama ni mwanasheria kazi IPO!!!!!!!!! Huu mwandiko wako kwanza unatia walakini. Am sorry in advance
 
soskeneth

soskeneth

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
566
Likes
215
Points
60
Age
26
soskeneth

soskeneth

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
566 215 60
Why do you have to question me about the surity of consulting the real lawyer.......na wewe kama ni mwanasheria kazi IPO!!!!!!!!! Huu mwandiko wako kwanza unatia walakini. Am sorry in advance
Kwa sababu ya kaul yko ya ajabu et hawa wanasheria siku hz hakun kitu,,,ww km umeomb msaad kuwa mpole usaidiwe lakn hzo co kaul ,wanasheria wanaheshim ykeee huend ulitak bei cheeee ndo maan alikuzingua sababu unachouliz company Act iko waz kabisaa sidhan km alishindw kukusaidia sema bei zetu hz za kulia kulia , hahaahahaaahahahah poyeeee
 
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
471
Likes
448
Points
80
mjenziwakale

mjenziwakale

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
471 448 80
Kwa sababu ya kaul yko ya ajabu et hawa wanasheria siku hz hakun kitu,,,ww km umeomb msaad kuwa mpole usaidiwe lakn hzo co kaul ,wanasheria wanaheshim ykeee huend ulitak bei cheeee ndo maan alikuzingua sababu unachouliz company Act iko waz kabisaa sidhan km alishindw kukusaidia sema bei zetu hz za kulia kulia , hahaahahaaahahahah poyeeee
Ila Mimi mwandiko wako tu.........
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926