Msaada wa kitaalamu


J

jiga2009

Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
8
Likes
0
Points
0
J

jiga2009

Member
Joined Jul 3, 2008
8 0 0
Hivi inakuaje unaishi na mke wako lakini mnashindwa kuelewana endapo kunatokea matatizo ya kifamilia badala yake mnaanza kutumina msg kwenye simu badala ya kukaa chini na kusolve face to face
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Mimi sio mtaalamu but nashauri tu.

Hilo ni tatizo kubwa, Mnapojadili face to face ni better kwakuwa msgs mtu anaweza kujibu chochote kile na mwishowe kilete maudhi na pia mnaweza hata msifikie muafaka. Hata kama mko busy kiasi gani tafuteni muda muongee myamalize.
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Hivi inakuaje unaishi na mke wako lakini mnashindwa kuelewana endapo kunatokea matatizo ya kifamilia badala yake mnaanza kutumina msg kwenye simu badala ya kukaa chini na kusolve face to face
My 2 cents.... am also not a professional

I call this a breakdown in communication, this is a recipe for disaster, if you cant sit to have a face to face conversation, you are killing your marriage slowly, itaendelea hivyo hadi hata hizo msgs muwache kutumiana!
i believe this didnt just start out of the blues, its gradual, mmoja wenu aliudhiwa na mwenzake and decided to withdraw communication, if you dont deal with the issues you might as well kiss your marriage gdbye.

communication is key to a successful rship!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...wana vocha za mchezo hao, imagine muda wanaopoteza ku- flick keys kwenye simu zao, wangekuwa weshaongea mangapi?

solution katika hilo ni mmoja wao kuacha kujibu 'txt msg' na ku demand face -face 'showdown'!




 
N

NANOO

Member
Joined
Jun 9, 2008
Messages
27
Likes
0
Points
0
N

NANOO

Member
Joined Jun 9, 2008
27 0 0

...wana vocha za mchezo hao, imagine muda wanaopoteza ku- flick keys kwenye simu zao, wangekuwa weshaongea mangapi?

solution katika hilo ni mmoja wao kuacha kujibu 'txt msg' na ku demand face -face 'showdown'!




Kweli kabisa badala ya kuwaste time ktk kuchezea vitufe vya simu ni bora wapeane kavu kavu(face 2 face)
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
makubwa,
Wana vocha za mchezo hao.
Lakini kama wako serious na uhusiano wao basi itafika siku wataongea vizuri tu.
Tushike majembe tukalime, tukirudi...
Pia kuna technic inafundisha utaalamu wa jinsi ya kusurvive kero bila kuharibu uhusiano.
'how to continue loving your spouse even when you do not like him/her'
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
makubwa,
Wana vocha za mchezo hao.
Lakini kama wako serious na uhusiano wao basi itafika siku wataongea vizuri tu.
Tushike majembe tukalime, tukirudi...
Pia kuna technic inafundisha utaalamu wa jinsi ya kusurvive kero bila kuharibu uhusiano.
'how to continue loving your spouse even when you do not like him/her'
Sasa si utuwekee hapa haika? Sisi wengine wife zetu ndo walivyo. Anakuboa kwa txt msg .Usipojibu anakutuhumu ..madharau. Ukijibu anaangusha bomu lingine ali mradi utume tusi ili apate pa kuanzia. Tusadieni bana.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Sasa si utuwekee hapa haika? Sisi wengine wife zetu ndo walivyo. Anakuboa kwa txt msg .Usipojibu anakutuhumu ..madharau. Ukijibu anaangusha bomu lingine ali mradi utume tusi ili apate pa kuanzia. Tusadieni bana.
ukitegemea kutokuwa bored katika ndoa, you are in for dissapointment.
kuboreka ni part and parcel ya mahusiano. Kama ilivyo kuenjoy.
jitahidi kuwa fair kwa mwenzio. kuapreciate, na kukubali kuwa mko tofauti, mlikutana ukubwani.

Make a decision kwamba huo uhusiano baina yenu ni muhimu kuliko nyumba, gari, mtoto, mzazi kazi nk.
ni ngumu ila ndio sababu ni muhimu sana kuchagua (kabla ya kujikomit) mtu ambaye unaweza kujiachia kwake. ni risky, ndio sababu wanasema unamtanguliza mungu mbele.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
nimemkumbuka baba mmoja, msomi alioa mke toka kijijini. Waliishi vizuri kama miaka 15 ila baba alikuwa anakerwa sana na tabia ya mkewe kubinya dawa ya mswaki bila mpangilio ile tube (zile za zamani za bati) inakuwa inabonyea kila mahali inamkera baba hadi ikabidi waachane.
Ni kweli ilimkera sana sana, hata akiulizwa inakuwaje anamuacha mkewe alikuwa anaitaja hiyo kama sababu, offcourse kulikuwa na mengine lakini hili lilimgusa sana labda na tabia ya mkewe kutokujirekebisha.
sasa kama ni wewe utamkejeli huyo baba lakini hebu jifikirie ishu yako inayokukera, je ni ukiikubali kama udhaifu wa mkeo/mumeo, kweli utakuwa umeumia kiasi gani, je ukisacrifice hiyo tabia, nakupata penzi zaidi, utafaidi au utapungukiwa zaidi?
 
N

NANOO

Member
Joined
Jun 9, 2008
Messages
27
Likes
0
Points
0
N

NANOO

Member
Joined Jun 9, 2008
27 0 0
Sasa si utuwekee hapa haika? Sisi wengine wife zetu ndo walivyo. Anakuboa kwa txt msg .Usipojibu anakutuhumu ..madharau. Ukijibu anaangusha bomu lingine ali mradi utume tusi ili apate pa kuanzia. Tusadieni bana.
kwi kwikwi teh the teh ama kweli wanawake tunavituko
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
nimemkumbuka baba mmoja, msomi alioa mke toka kijijini. Waliishi vizuri kama miaka 15 ila baba alikuwa anakerwa sana na tabia ya mkewe kubinya dawa ya mswaki bila mpangilio ile tube (zile za zamani za bati) inakuwa inabonyea kila mahali inamkera baba hadi ikabidi waachane.
Ni kweli ilimkera sana sana, hata akiulizwa inakuwaje anamuacha mkewe alikuwa anaitaja hiyo kama sababu, offcourse kulikuwa na mengine lakini hili lilimgusa sana labda na tabia ya mkewe kutokujirekebisha.
sasa kama ni wewe utamkejeli huyo baba lakini hebu jifikirie ishu yako inayokukera, je ni ukiikubali kama udhaifu wa mkeo/mumeo, kweli utakuwa umeumia kiasi gani, je ukisacrifice hiyo tabia, nakupata penzi zaidi, utafaidi au utapungukiwa zaidi?
Bravo Haika.

Yaani kuna tabia dongo sana ambayo inaweza ku turn off mtu...mie tulikuwa tunagombana na GF wangu kwa tabia ya kufungua kifuniko cha lotion badili ya kutumia kile kitundu special cha kutolea...why ukifungua mfuniko wote inamwagika yote...sasa ilikuwa nikisema nauliza value ya lotion yeye....

Sasa vitu kama hivyo vikiendelea vinafanya mtu kuondokana na msalaba huo.Sababu kama hii si rahisi kueleweka katika mazingira ya kawaida....mie na huyo msomi karibu tunakaribia...
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Bravo Haika.

Yaani kuna tabia dongo sana ambayo inaweza ku turn off mtu...mie tulikuwa tunagombana na GF wangu kwa tabia ya kufungua kifuniko cha lotion badili ya kutumia kile kitundu special cha kutolea...why ukifungua mfuniko wote inamwagika yote...sasa ilikuwa nikisema nauliza value ya lotion yeye....

Sasa vitu kama hivyo vikiendelea vinafanya mtu kuondokana na msalaba huo.Sababu kama hii si rahisi kueleweka katika mazingira ya kawaida....mie na huyo msomi karibu tunakaribia...
.....mhhhhh......
 
Tonga

Tonga

Senior Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
175
Likes
2
Points
0
Tonga

Tonga

Senior Member
Joined Jul 8, 2008
175 2 0
Unajua Maritial Status Yaani Umeoa Au Umeolewa Ziko Za Aina Tano Sio Kuoa Au Kuolewa Tu Nikama Zifuatazo Kwa Lugha Zote. (1) Kuoa/kuolewa Yaani Being Married (2) Kuna Singularity Yaani Sikuoa Au Sikuolewa(3)ndoa Tengemano Yaani Separated{ion} (4)ndoa Telekezo{kutelekezwa No Kwaheri No Talaka} -deserted{ion} (5) Talaka Divorrce.

Lesson Two / Somo La Pili {mechanics Of Marriage)

Viungo Vya Ndoa{marrieage Reinforcement}

Ndio Sababu Ya Yote Nondo Za Chuma Au Mfuko Mmoja Wa Sementi Matofali Mia Ndio Uimara Wa Ndoa

Electromechanic Of Marriage

To Be Continued- -

Prof Dr Ing Rev Tumaini Geofrey Temu/liampawe
Una vituko wewe..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
sms inasolve one major problem.. kuchapana vibao!
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
wote ni jeuri ... maana alomkosea mwenzake hataki kuomba msamaha na alokosewa anasubiri aombwe msamaa kwanza ...

sasa sijui na mapatna wale waliyounganisha ndoa hii pia watatumiana sms kama mmoja anamhitaji mwenziwe maana hawana simu na ugomvi hauwahusu .. au itakuwa kabali!!!!!
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,485
Likes
434
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,485 434 180
nimemkumbuka baba mmoja, msomi alioa mke toka kijijini. Waliishi vizuri kama miaka 15 ila baba alikuwa anakerwa sana na tabia ya mkewe kubinya dawa ya mswaki bila mpangilio ile tube (zile za zamani za bati) inakuwa inabonyea kila mahali inamkera baba hadi ikabidi waachane.
Ni kweli ilimkera sana sana, hata akiulizwa inakuwaje anamuacha mkewe alikuwa anaitaja hiyo kama sababu, offcourse kulikuwa na mengine lakini hili lilimgusa sana labda na tabia ya mkewe kutokujirekebisha.
sasa kama ni wewe utamkejeli huyo baba lakini hebu jifikirie ishu yako inayokukera, je ni ukiikubali kama udhaifu wa mkeo/mumeo, kweli utakuwa umeumia kiasi gani, je ukisacrifice hiyo tabia, nakupata penzi zaidi, utafaidi au utapungukiwa zaidi?
hahahaaaaa makubwa huyo nae baba balaa khaaaa kwanin asingemnunulia mkewe whitedent yake loo
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,485
Likes
434
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,485 434 180
Bravo Haika.

Yaani kuna tabia dongo sana ambayo inaweza ku turn off mtu...mie tulikuwa tunagombana na GF wangu kwa tabia ya kufungua kifuniko cha lotion badili ya kutumia kile kitundu special cha kutolea...why ukifungua mfuniko wote inamwagika yote...sasa ilikuwa nikisema nauliza value ya lotion yeye....

Sasa vitu kama hivyo vikiendelea vinafanya mtu kuondokana na msalaba huo.Sababu kama hii si rahisi kueleweka katika mazingira ya kawaida....mie na huyo msomi karibu tunakaribia...
kwani mlikuwa mnashea mafuta???? hahahaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,409
Members 475,125
Posts 29,256,970