Msaada wa kisheria namna ya kuwatia mbaroni Chenge na Lugumi

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,978
2,000
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Mimi natafuta msaada wa kisheria namna ya kuwatupa lupango wababe wa vita, mafia, mafilimason, watemi kutoka kule kanda ya ziwa usukuman

Naomba mwenye kujua sheria apate kunisaidia pakuanzia

CHENGE
LUGUMI
chengebc-1.jpeg
tapatalk_1496594855967.jpeg
tapatalk_1496594855967.jpeg
 

kiduni

JF-Expert Member
Jun 26, 2015
239
250
Unamtaka mtemi? Kumuweza huyo inabidi uwe mtemi zaidi yake hahahah ila jamaa anatisha kweli kila scandal yumo
 

Mtengwa II

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
849
1,000
Hii vita wanaiweza akina Mkwawa, Kinjekitile, Bushiri, Isike, Mirambo, Mangi meli, na watu wa Tarime!!
 

Man Thom

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
717
1,000
Waswahili wana msemo usemao 'mjumbe hauwawi' vp kama Chenge alipewa maagizo na wenye mamlaka kutoka juu kwamba asaini hiyo mikataba..yeye atawekwa kundi gani hapo! Sheria bhana..ni mchezo mchafu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom