Msaada wa Kisheria: Hati ya nyumba ya familia ilitumika kukopewa mkopo CRDB pasipo famila kujua


M

Mzungujr

Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
12
Likes
5
Points
5
M

Mzungujr

Member
Joined Mar 14, 2016
12 5 5
Mzee(Baba) alitumia Hati ya Nyumba ya familia kukopea mkopo CRDB Milion 9 pasipo wanafamilia kujua(alikopa kwa siri bila kufata utaratibu) na sahihi ya mke(Mama) ilifojiwa.

Kama familia tumegundua baada ya marejesho kukwama ambapo alikuwa tayari kabakiza deni la Milion 6 na Laki 3. Mpaka sasa mkataba wa marejesho umeisha na nyumba inataka kuuzwa na mzee mwenyewe kakimbia na watu wa benki tayari wamegundua walifanya makosa ila wanatukandamiza kwa sababu hatujui sheria vizuri.

Naombeni msaada wa kisheria, nifanyeje?
 
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,367
Likes
916
Points
280
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,367 916 280
Kama unahakika mzee aliforge sahihi ya mama. Mnaweza kwenda Baraza la Ardhi la Wilaya kwako kuweka amri ya zuio la kuuza nyumba yenu.
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Tumia huo ushauri hapo juu ndugu ndiyo suluhu ila muwe na uhakika kama mama hakupiga saini zuio litafanyika
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Mkipata Mwanasheria mzuri mtashinda hiyo kesi. Bank ilibidi waongee na mama ili kuhakikisha naye anakubaliana na mumewe kuitumia nyumba ili kupata bank. Bank hawakufanya hivyo na baba yenu akafanya forgery kujipatia pesa nyingi kwa njia ya udanganyifu. Poleni sana, mgangamare msikubali kupoteza nyumba yenu kirahisi rahisi.
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,860
Likes
5,160
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,860 5,160 280
vipi mko tayari mzee aende jela maana hukumu ya kuforge sahihi ya mkewe sio nyie tu kurudishiwa nyumba aende jela pia
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,081
Likes
1,597
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,081 1,597 280
Duh?
Nyumba inauzwa kwa kukopa 9mil tu??
Hebu changamka weka zuio mahakamani huku ukitafuta suluhisho mkuu!!
 
M

Mzungujr

Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
12
Likes
5
Points
5
M

Mzungujr

Member
Joined Mar 14, 2016
12 5 5
Tumeweka pingamizi tayari mahakaman na CRDB hawajatoa jibu juu ya pingamizi hilo,na kilichotushangaza zaidi tarehe 27 June 2016 (Jumatatu iliyopita) walipita na kipaza sauti mtaani kwetu wakitangaza mnada wa nyumba na kesho yake tarehe 28 June 2016 walikuja nje ya nyumba wakapaza sauti eti wapo na mteja hapo na nyumba imenunuliwa tayari kwa Milion 10 wakawasha gari nakuondoka,Sasa nashindwa kuelewa inakwaje wanafanya iv na kesi bado ipo mahakamani.
Iv walivyofanya ni sahihi au ?
Na kesho tarehe 4 July 2016 ndo siku iliyokuwa imewekwa na mahakama kwenda kusikiliza majibu ya pingamiz
 
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,367
Likes
916
Points
280
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,367 916 280
Waongo hao nyumba haiwezi kuuzwa bila mnada wa hadhara. Haiwezekani mtu ajitokee tu na mteja aseme walishapata mteja. Pili kabla ya kuuza nyumba walitakiwa watoe notisi ya kusudio la kuuza nyumba
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,434
Likes
1,105
Points
280
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,434 1,105 280
Hao ni wasanii komaeni nao msikubali kuburuzwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775