Msaada wa haraka unahitajika-Ubalozi wa Tanzania SOUTH SUDAN

engmtolera

Verified Member
Oct 21, 2010
5,150
1,250
updates
asanteni kwa d
ua zenu wadau,Dr Naseeb,amefanikiwa kupata ndege na sasa amefika JUBA , sehemu ambako ni salama zaidi ya BOR.
mungu ni mwema kwa kweli



 

Nyunyu

JF-Expert Member
Mar 9, 2009
4,357
2,000
Mbona hueleweki wewe? Au unaandika huku kombora linapita juu ya paa?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
sema wapi unataka pafanyiwe editing? ujumbe upo sawa na unaeleweka,kama huna msaada unakaa kimya

Ujumbe haujakamilika mkuu, elezea basi Dr Naseeb Almas ni nani? amepatwa na nini? Bor UN CAMP ndiyo nini na ni wapi na je kumetokea nini hapo kwenye hiyo camp? na ubalozi unatakiwa kutoa msaada kwa ajili ya nini na wa namna gani?
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
12,548
2,000
Ujumbe haujakamilika mkuu, elezea basi Dr Naseeb Almas ni nani? amepatwa na nini? Bor UN CAMP ndiyo nini na ni wapi na je kumetokea nini hapo kwenye hiyo camp? na ubalozi unatakiwa kutoa msaada kwa ajili ya nini na wa namna gani?
Mkuu watu wengine ni wa ajabu kabisa. Waafrika! Japo mimi ni mwafrika lakini sina hamu nao! Mwache na ubishi wake
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
924
1,000
Mimi ni afisa wa ubaloz lakini nashindwa kukusaidia kwa sababu hujatoa maelezo vyema...mdau Fadhil paulo kakupa somo
 

engmtolera

Verified Member
Oct 21, 2010
5,150
1,250
Ujumbe haujakamilika mkuu, elezea basi Dr Naseeb Almas ni nani? amepatwa na nini? Bor UN CAMP ndiyo nini na ni wapi na je kumetokea nini hapo kwenye hiyo camp? na ubalozi unatakiwa kutoa msaada kwa ajili ya nini na wa namna gani?

tatizo ni kwamba watanzania hatusikilizi habari,wanaoelewa nini kinaendelea SOUTH SUDAN wanaelewa nini naongelea na ndio maana nikasema,kama huna msaada ni vyema ukakaa kimya tu yatosha.
tumesha pata watu wanaendelea kuwasiliana na ubalozi husika,nyie subirini post iwe edited.
 

engmtolera

Verified Member
Oct 21, 2010
5,150
1,250
Mkuu watu wengine ni wa ajabu kabisa. Waafrika! Japo mimi ni mwafrika lakini sina hamu nao! Mwache na ubishi wake

tuwe tunajitahidi kusoma na kuelewa,ukiona huelewi neno,unaliingiza ktk google na utapata majibu yake.nimekusaidia hapa ili siku nyingine usiwe unauliza kila jambo

About
[h=2]Bor, Sudan[/h]

City

Bor is the capital of Jonglei State in the Republic of South Sudan.
[h=2]Location[/h]The town of Mading-Bor is Jonglei State capital city', Jonglei State, in central South Sudan, approximately, by road, north of Juba, the capital and largest city in that country. The town is located on the east bank of the White Nile. The coordi...
Continue Reading
From Wikipedia, the free encyclopedia · Edit on Wikipedia

 

Sabayi

JF-Expert Member
Dec 4, 2010
2,314
2,000
tatizo ni kwamba watanzania hatusikilizi habari,wanaoelewa nini kinaendelea SOUTH SUDAN wanaelewa nini naongelea na ndio maana nikasema,kama huna msaada ni vyema ukakaa kimya tu yatosha.
tumesha pata watu wanaendelea kuwasiliana na ubalozi husika,nyie subirini post iwe edited.

Mbona umeeleweka hawa ambao hawajakuelewa wanamatatizo yao kwa kinachoendelea S.Sudan sasa hivi hupaswi kuuliza maswali mengi labda wangekuuliza hiyo BOR UN Camp ipo wapi sasa kama hata huyo afisa balozi tu hapo hawelewi kinachoendelea kazi tunayo Watanzania
 

Sabayi

JF-Expert Member
Dec 4, 2010
2,314
2,000
Mimi ni afisa wa ubaloz lakini nashindwa kukusaidia kwa sababu hujatoa maelezo vyema...mdau Fadhil paulo kakupa somo

Pimbi wewe Afisa gani balozi hujui kinachoendelea duniani au ndo kazi za kupewa kindugu wakati kichwani ni Zero kabisa unatia aibu bora ungekaa kimya badala ya kuonyesha upumbavu wako
 

engmtolera

Verified Member
Oct 21, 2010
5,150
1,250
Pimbi wewe Afisa gani balozi hujui kinachoendelea duniani au ndo kazi za kupewa kindugu wakati kichwani ni Zero kabisa unatia aibu bora ungekaa kimya badala ya kuonyesha upumbavu wako

asante mkuu
jamaa yupo BOR mji ambao wanajeshi waasi wameuteka na kwasasa anasiku 3 hajalala wala kula,leo kanitumia ujumbe kuwa kapata nusu sahani ya wali bila maji ya kunywa,hali ni mbaya sana na jana wanajeshi wamerusha NPG lakini hazikuripuka,imekuwa ni bahati.
msaada wa haraka unahitajika,ili watanzania waliopo huko waondolewe,kibaya zaidi,wenzetu waganda wamepeleka jeshi kuwaondoa watu wao.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,915
2,000
hizi taarifa ni muhimu zikawafikia wahusika ili hatua madhubuti zichukuliwe,.


Tuache masihara wakuu,..
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
12,548
2,000
asante mkuu
jamaa yupo BOR mji ambao wanajeshi waasi wameuteka na kwasasa anasiku 3 hajalala wala kula,leo kanitumia ujumbe kuwa kapata nusu sahani ya wali bila maji ya kunywa,hali ni mbaya sana na jana wanajeshi wamerusha NPG lakini hazikuripuka,imekuwa ni bahati.
msaada wa haraka unahitajika,ili watanzania waliopo huko waondolewe,kibaya zaidi,wenzetu waganda wamepeleka jeshi kuwaondoa watu wao.

Ni ujinga unakusumbua. Shida sio kujua ni nini kinaendela S. Sudan. Shida ni wewe ulivyoelezea. Mbona hapa umeweza kuelezea vzr! Unapofanya kosa ni vizuri kukiri!
 

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
14,013
2,000
Wadau this is serious, tusifanye utani.

Bungeni ilibidi waziri wa mambo ya nje aulizwe swali la dhararura kuhusu mkakati wa kuwasalimisha watanzania waliopo huko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom