Msaada wa haraka ghrama na michoro ya ujenzi wa ukumbi wa mikutano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka ghrama na michoro ya ujenzi wa ukumbi wa mikutano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wamoro, Aug 2, 2011.

  1. w

    wamoro Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau salaam!

    Nimepata ufadhili wa kujenga ukumbi wa kisasa wa mikutano (conference facility) wenye uwezo wa kuingiza wato 300-600.natakiwa nipeleke michoro na ghrama za ujenzi.nimejaribu kuomba msaada wa wasanifu bei zao hazishikiki kabisa kabisa.wadau naomba mawazo nafsi itapotea kabisa hii.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nakutumia pm sasa hivi tutete
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ameweza kukufadhili gharama za ujenzi atashindwaje michoro???
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,115
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Jibu zuri sana!!
     
  5. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sana! Hata mi nimelifurahia, hawa watu bwana! We acha!
     
Loading...