MSAADA WA AJIRA

givoh23

Member
Mar 9, 2017
85
125
Natanguliza shukrani wakuu;mimi ni kijana wa kiume umri wa 23,natafuta ajira yoyote ya halali nina astashahada ya business administration,na cheti cha computer application packages.Mimi ni fast learner,nina uzoefu wa kuridhisha kutumia excel,niko dar.mawasiliano;0653229608
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom