Msaada: Vigezo vya kujiunga na Certificate in Law at UDSM

Queen Horse

JF-Expert Member
Sep 12, 2013
408
500
Salaam alaykum wanajukwaa....naomba msaada wa kuelekezwa vigezo vya kujiunga kozi ya sheria kwa ngazi ya cheti at udsm, gharama na namna ya kupata admission zake.. shukrani sana
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
23,253
2,000
hivi University of Dar es salaam wana ngazi ya cheti?
au wameanzisha karibuni?
ngoja waje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom