Msaada utaratibu wa kurudia kusahihishiwa upya mtihani kidato cha sita

Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,229
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,229 2,000
Uhakika mkuu au kubahatisha... Maana madogo wamechana saana .... Nisije nkapoteza muda wa maombi ikawa udwanzi...

Mara kozi changamoto mara sijui nin nin...
Wamtoa thread haend wa kwako ataenda .
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,764
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,764 2,000
Uhakika mkuu au kubahatisha... Maana madogo wamechana saana .... Nisije nkapoteza muda wa maombi ikawa udwanzi...
Mara kozi changamoto mara sijui nin nin...

Soma TCU guide book Mkuu utaelewa kila kitu ,,
 
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,229
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,229 2,000
Shukran... Kashapata dogo changamoto itakuwa chuo gani atachaguliwa na kozi gan... Maaana madogo wamepasua aisee
DD kwa masomo mawili ya tahasusi, rejea michango ya wadau wengine, wamefafanua
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Mkuu unachobisha ww ni kipi kwamba ukiwa na CE huna sifa za kudahiliwa au unazungumzia nn?
Mkuu wewe ndo huelewi kabisa mtu anaweza akiwa na CEE chuo haendi kabisa ,ni kweli hapo ukijumlisha point zinazid nne lakini kuna kitu hiki
" Two principal passes"


Lazima uwe na ufauli kwenye masomo mawili pia hata kama ana point nne,

Unaweza ukawa na AEE na chuo huende ,wao wanataka ufaulu wa masomo mawali yenye ufaulu ambao minimum point yake iwe kuanzia 4.0 .kwahiyo usitukane tu .Huyo dogo chuo haendi kwa matokeo yake hayo.
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Hahahaa mkuu twende taratbu tueleweshane.....pia kama kukwambia ficha ujinga wako ni tusi basi sio swla niwie radhi
Wewe jamaa tatzo ni mbishi then una dharau baki na upumbavu wako
Ila mkuu bado umekalili sio lazima uwe na D mbili ndo udahiliwe muhimu point nne so hata CE,AE,BE except DE sababu hapo point zinakuwa sio 4 bali ni 3 so sijui unachokibishia nini au hapo sijui nini.
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Mkuu ebu kasome basi vigezo vya TCU then uje chapu kufuta upupu wako eti upate AEE hafu ukose chuo divison 2 ya 11 ukose chuo daaah pole sana...wakati huyo ni sawa na mtu mwnye C mbili zote zinaleta point 6 mbona watanzania wabishi kwenye vitu tisivyovifahamu
Mkuu wewe ndo huelewi kabisa mtu anaweza akiwa na CEE chuo haendi kabisa ,ni kweli hapo ukijumlisha point zinazid nne lakini kuna kitu hiki
" Two principal passes"


Lazima uwe na ufauli kwenye masomo mawili pia hata kama ana point nne,

Unaweza ukawa na AEE na chuo huende ,wao wanataka ufaulu wa masomo mawali yenye ufaulu ambao minimum point yake iwe kuanzia 4.0 .kwahiyo usitukane tu .Huyo dogo chuo haendi kwa matokeo yake hayo.
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,248
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,248 2,000
Mkuu ebu kasome basi vigezo vya TCU then uje chapu kufuta upupu wako eti upate AEE hafu ukose chuo ....wakati huyo ni sawa na mtu mwnye C mbili zote zinaleta point 6 mbona watanzania wabishi kwenye vitu tisivyovifahamu
 
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
530
Points
500
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
530 500
Habari wanajamvi

Niende moja kwa moja kwenye mada
Naomba kujua utarabu wa kurudia marking za ACSEE kijana wangu ana EEC (III13)PCM wakati mock alipata BBA(I5)

Naomba kujuzwa wakuu

Ahsanten
Hiyo inamtosha kuchukua degree unasumbukia nini
 
daraja la kigamboni

daraja la kigamboni

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
349
Points
250
daraja la kigamboni

daraja la kigamboni

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2016
349 250
EE unaenda chuo bila wasiwasi
Vyuo ni vingi wanafunzi wachache
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,764
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,764 2,000
Mkuu ebu kasome basi vigezo vya TCU then uje chapu kufuta upupu wako eti upate AEE hafu ukose chuo divison 2 ya 11 ukose chuo daaah pole sana...wakati huyo ni sawa na mtu mwnye C mbili zote zinaleta point 6 mbona watanzania wabishi kwenye vitu tisivyovifahamu

Chuo huend kama huna DD mbili ,yaan ufaulu wa masomo mawili naongea nachofahamu Mkuu ,,kama wewe upo kwa ajili ya malumbano sawa ngoja nikuache.
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,764
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,764 2,000
Ndio hapo haendi chuo nakuambia hata uwe na AEE chuo huend ,chuo wanataka ufaulu wa masomo mawili yenye minimum point ya 4.0 , ukipata AEE ni kweli unakuwa umevuka minimum lakin kigezo cha ufaulu wa masomo mawili bado hujakitimiza Mkuu ,,kwahiyo uyo mwanao mwenye CEE chuo kikuu haendi


Mkuu unachobisha ww ni kipi kwamba ukiwa na CE huna sifa za kudahiliwa au unazungumzia nn?
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Kuna kijana yupo secnd year alimaliza Pugu akapata CEE PCM now anapiga CIVIL ENG ardhi...hiyo imekaaje mkuu
Ndio hapo haendi chuo nakuambia hata uwe na AEE chuo huend ,chuo wanataka ufaulu wa masomo mawili yenye minimum point ya 4.0 , ukipata AEE ni kweli unakuwa umevuka minimum lakin kigezo cha ufaulu wa masomo mawili bado hujakitimiza Mkuu ,,kwahiyo uyo mwanao mwenye CEE chuo kikuu haendi
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Hapo hapo ebu niambie kigezo cha hayo masomo mawili maana E nayo ipo termed as principle pass kitu ambacho sijui hukijui au unabisha tu.
Ndio hapo haendi chuo nakuambia hata uwe na AEE chuo huend ,chuo wanataka ufaulu wa masomo mawili yenye minimum point ya 4.0 , ukipata AEE ni kweli unakuwa umevuka minimum lakin kigezo cha ufaulu wa masomo mawili bado hujakitimiza Mkuu ,,kwahiyo uyo mwanao mwenye CEE chuo kikuu haendi
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
656
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
656 1,000
Ebu naomba ufafanuzi wa hapo...otherwise mwaka huu labda wabadilishe ila utaritbu uko ivyo mkuu na usiwe ukawa mmoja wapo wa kukatisha watu tamaa kuna binti mpka leo hatonisahau now yupo mwaka wa kwnza alipata CEE PGM akajua ndo basi ashazngua kozi hana D mbili kama mnavyidai wengi wenu......nikamwmbia afanye application na hakosi chuo kweli now yupo IFM anachukua nyuzi yake safi mawazo ya diploma ikiwa byebye
Chuo huend kama huna DD mbili ,yaan ufaulu wa masomo mawili naongea nachofahamu Mkuu ,,kama wewe upo kwa ajili ya malumbano sawa ngoja nikuache.
screenshot_20190713-081532-jpeg.1152308
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,764
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,764 2,000
Ebu naomba ufafanuzi wa hapo...otherwise mwaka huu labda wabadilishe ila utaritbu uko ivyo mkuu na usiwe ukawa mmoja wapo wa kukatisha watu tamaa kuna binti mpka leo hatonisahau now yupo mwaka wa kwnza alipata CEE PGM akajua ndo basi ashazngua kozi hana D mbili kama mnavyidai wengi wenu......nikamwmbia afanye application na hakosi chuo kweli now yupo IFM anachukua nyuzi yake safi mawazo ya diploma ikiwa byebyeView attachment 1152308
Hapo kinacho hitajika ni ufaulu wa masomo mawili yenye minimum point 4.0 ,kwahiyo ukipata AEE huna ufaulu wa masomo mawili.


Huyo aliye jiunga chuo alimaliza kidato cha sita mwaka gani ,kama alimaliza kabla ya 2016 yawezekana akasoma .Maana haya mambo yamekuja kuanzia mwaka 2016.
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,391
Top